Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับหูฟัง3ตัวนี้อันไหนดีสุดKoss portapro Akg420 YuinG2A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับหูฟัง3ตัวนี้อันไหนดีสุดKoss portapro Akg420 YuinG2A

ไม่ทราบว่า3ตัวนี้อันไหนเหมาะสุดผมชอบฟังเพลงแล้วหาลายละเอียดเยอะๆอ่ะึัคับ
    แบบว่านั่งฟัง บ่อยๆอะคับ
    สุดท้าย ผมฟังเพลงชั่วคราวค้างคืนตลอดไป การเปลี่ยนแปลง ของพีชเมกเก้อ
    อากาศ กะดกลิ้น-ป้าง
    ขอบคุณคับ

ไม่เอา SR-60 ของ Grado เข้าไปเป็นตัวเลือกด้วยล่ะขอรับ ราคา ไม่ต่างกันมากนะครับ รายละเอียดค่อนข้างดีในรุ่นนี้

Comment

Originally posted by mike_shinoda View Post
      ไม่เอา SR-60 ของ Grado เข้าไปเป็นตัวเลือกด้วยล่ะขอรับ ราคา ไม่ต่างกันมากนะครับ รายละเอียดค่อนข้างดีในรุ่นนี้
      ฟัง SR60i มาแล้วเสียมันทึบๆอ่าคับ

ที่ถูกใจปาไปMS1i ราคา4290ไม่ไหว

Comment

Grado ครับ ^^"

Comment

เอาความจริงจังของเสียงและรายละเอียด ถ้าให้มาแค่ 3 ตัวนี้ Akg420 ก็กินเพื่อนๆล่ะครับ
          (แต่ถ้ายังมี 412p ขายอยู่ล่ะก้อแจ่มเลย)

sr60 ที่ว่าไว้ ก็ตรงสเป็กเลยครับ แต่ต้องเข้าใจก่อนว่า sr60 และ sr60i มันคนละตัวกัน (รู้สึกว่า 60i มันจะเบสเยอะขึ้น ตามคำเรียกร้องของแฟน grado ครับ)
          sr60 ฟังได้กว้างหลายแนวครับ ป๊อปฟังสบายๆก็โอเค และไม่ทึบแน่นอน คอนเฟริม
          ถ้าฟัง sr60 แล้วทึบ ไม่ต้องไปฟัง portapro กับ G2A เลยครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
            X