Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับ เพิ่งเคยลองQ6600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไปจิ๊กใครมาหว่า....

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ไฟมากเครื่องดับ กากว่ะ
      ยิงไข่สิวะ แสรดดดดดด
      แสรด....ไฟมากไปเครื่องไหนมันก็เทสแล้วดับทั้งนั้นแหละ

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
      ใช้ไฟเท่าไหร่ครับนั่น !!

Week 24 เหมือนผมเลย อิอิ

แต่ติดปัญหาที่ผมใช้ซิงค์เดิม เลยไปได้แค่ 3.6GHz ครับ T-T
      ไฟตามรูปครับ

Originally posted by dears View Post
      ไปจิ๊กใครมาหว่า....
      จุ๊ๆเจ้าของยังไม่รู้ตัว อย่าดังดิ

Comment

ไฟ 1.6 อ่อนขี้ จริงๆว่ะ

Comment

ไฟดร๊อปน้อยจังครับ
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

กากเกรียนกิงๆ

Comment

เล่น 4.6G 2 หัว
              แล้วกลับไปเล่น 4G 4 หัว
              รู้สึกยังงัยบ้างหน่อ.... หุหุ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ไฟ 1.6 อ่อนขี้ จริงๆว่ะ
                แสรดตูไม่มีบ้องนี่หว่า Q66 มันร้อนสาดดด

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                ไฟดร๊อปน้อยจังครับ
                อ่าคับ

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                กากเกรียนกิงๆ

Originally posted by dears View Post
                เล่น 4.6G 2 หัว
                แล้วกลับไปเล่น 4G 4 หัว
                รู้สึกยังงัยบ้างหน่อ.... หุหุ
                คะแนนสู้ไม่ได้ แต่อยากลองอ่ะ

Comment

เสถียรแระเอามาโชว์นะครับสนบอร์ดท่านยุเหมือนกัน

Comment

โอ้ ลุงมะตูมเล่น Q66 แล้วเหรอครับ ยินดีต้อนรับๆ อิอิ

ปล.อายจังเลย เราทำ 4G ไม่ได้สักที อิอิ
                    ปล2.ยืมซิงค์มาลองอัดมั่งจิครับลุง อุอุ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
                      เสถียรแระเอามาโชว์นะครับสนบอร์ดท่านยุเหมือนกัน
                      จัดไปครับท่าน

Originally posted by big_1981 View Post
                      โอ้ ลุงมะตูมเล่น Q66 แล้วเหรอครับ ยินดีต้อนรับๆ อิอิ

ปล.อายจังเลย เราทำ 4G ไม่ได้สักที อิอิ
                      ปล2.ยืมซิงค์มาลองอัดมั่งจิครับลุง อุอุ
                      เพิ่งมีโอกาสได้สัมผัสครับลุงบิ๊ก

Comment

ที่4G เทสไม่ผ่านครับ ต้องลดลงมาตามภาพถึงจะเอาอยู่

orthos เทสสี่หัวยังไงครับท่านใครรู้บ้าง

เดี่ยวพรุ่งนี้ได้ 88GT มาจะจัดพวก 3DMark ต่อครับ
                        Attached Files
                        Last edited by matoom; 5 Apr 2008, 01:43:59.

Comment

ลุงก๊อปโฟลเดอร์ Orthos แยกเป็นสองโฟลเดอร์ครับ

แล้วรันพร้อมกันสองตัวเยย

ขอให้แต๊บ!

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                            ลุงก๊อปโฟลเดอร์ Orthos แยกเป็นสองโฟลเดอร์ครับ

แล้วรันพร้อมกันสองตัวเยย

ขอให้แต๊บ!
                            กรรมนึกว่าต้องมี orthos สำหรับสี่หัวต่างหาก

Comment

Originally posted by matoom View Post
                              กรรมนึกว่าต้องมี orthos สำหรับสี่หัวต่างหาก

Comment

เกรียนกันจริงๆ

Comment

Working...
                                X