Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณ wikorn จัดชุดให้ด้วย มีงบ 350000 สามแสนห้า แบบว่ารวยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณ wikorn จัดชุดให้ด้วย มีงบ 350000 สามแสนห้า แบบว่ารวยครับ

จัดให้ดูหน่อย จัดให้ทุกกระทู้เลยนิ

รวยเหรอเอาไปถมทะเลดีกว่าคับ

สร้างอาณาจักรตัวเองเลยคับ

Comment

เค้าคงไม่มาเสียเวลาจัดให้พวกป่วนอย่างคุณ หรอกครับ

สมองยังไม่ค่อยมี เงินจะมีเร้อ

ถ้าว่างมากหัดหาวิธีทำตัวไม่น่าเกลียดเถอะครับ

Comment

เง้อ ล่อเป้า - -"

Comment

ผมจัดให้ก้อได้
          Intel Quad 2 Exteme QX6700 2.66GHZ 41500.-
          ASUS Striker Extreme 13700.-
          WD Raptor 150GB*3 28000.-
          ASUS DRW-1814BLT*2 4000.-
          Cosair Dominator 1066MHz 1GB*2 26500.-
          ASUS EN8800GTX*2 52000.-

Comment

ไม่ดีๆ เอาในลายเซ็นผมดีกว่า แจ่ม

Comment

คุณจขกท.บอกว่าจัดชุดงั้นเหรอ
              งั้นตาม]ลายเซ็นผมนี้เลยครับ ผมขายต่อถูกๆ ซํก 3 แสน 4 ก็พอ

Comment

ล่อเป้าทำเพื่อ ถ้าคุณมีเงินจริง คุณไปหาท่าน เปกาซุสนะครับ แล้วถามเขาว่าสเป้กเขาสั่งซื้อที่ไหนยังไง แล้วอย่าลืมเอามาโชว์ให้พวกเราดูด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by KorosukE View Post
                  ล่อเป้าทำเพื่อ ถ้าคุณมีเงินจริง คุณไปหาท่าน เปกาซุสนะครับ แล้วถามเขาว่าสเป้กเขาสั่งซื้อที่ไหนยังไง แล้วอย่าลืมเอามาโชว์ให้พวกเราดูด้วยนะครับ
                  นั่นสินะ จริงด้วย เอาตามนั้นนะคุณจขกท.
                  ผมกำลังรอดูของแพงอยู่ สามแสนห้าแน่ะ

Comment

รวยเเต่เขื่อเป่านิ

Comment

ไม่ใช่ล่อเป้าอย่างเดียว จงใจกวนโอ้ยคุณวิกรอิกต่างหาก

Comment

นี่แหละ ผมถึงไม่ค่อยชอบกระทู้จัด spec

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                          นี่แหละ ผมถึงไม่ค่อยชอบกระทู้จัด spec
                          จริงของท่าน

ท่านหายไปนานเลยะนครับ ผมไม่ค่อยเห็นเลย

Comment

ผมแนะนำว่า เอาเงินซัก 30000 หมื่นแบ่งไปซื้อคอมฯ ที่ตัวเองต้องการ ก็น่าจะพอ
                            ส่วนอีก 320000 เอาไปอัพเกรดตัวเองให้สูงขึ้น เผื่อจะมีคุณค่าทางสังคมมีประโยชน์ต่อสาธารณะครับ

Comment

รอ แปป ติดธุระอยู่ เดียวได้เห็นแน่ 350000 อย่าลืมไปซื้อตามที่บอกแล้วกัน

Comment

Working...
                              X