Announcement

Collapse
No announcement yet.

sennheiser game zero กับ sennheiser game one ต่างกันยังไงแล้วเอาตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sennheiser game zero กับ sennheiser game one ต่างกันยังไงแล้วเอาตัวไหนดีครับ

ราคาพอกันเลย ขอบคุณครับ

งบเท่าไร ราคานี้มีตัวอื่นที่ดีกว่าแล้วอะสิ

Comment

ไม่เกิน 8000 ครับ อันนี้ราคาล่าสุดเห็น 6990 อะครับ เลยสนใจ มีตัวไหนแนะนำเพิ่มมั้ยครับที่ว่าดีกว่านี้

Comment

Beyerdynamic CUSTOM Game 6,990 บาท

มีซาวการ์ดหรือยัง

Comment

Originally posted by Gumiller View Post
          Beyerdynamic CUSTOM Game 6,990 บาท

ไม่มีครับ ต้องใช้ด้วยเหรอครับ เสียบ onboard เพียวๆไม่ไหวเหรอครับ

ขอถามเพิ่มเติมหน่อยครับ พอดียี่ห้อนี้ดีกว่ายังไงบ้างเหรอครับ ขอบคุณครับ
          Last edited by westlife; 22 Mar 2018, 09:31:43.

Comment

Game One Game Zero เสียบ Onboard ไหวแล้ว หลังจากทำรุ่นปรับปรุง ลด Impedance ลง ส่วนตอนนี้ บอร์ดใหม่ๆ ดีๆ ก็ขับหูฟังได้ถึง 600โอมแล้วนะครับ

จัดเกมส์ Zero ไปเลย แค่เสียงไมค์ Condensor ก็ชัดกินขาดแล้ว

Originally posted by Gumiller View Post

สวยดีครับ ไมค์เป็นเป็น
            Condensor รึเปล่า น่าสนใจ เดี็๋ยวไปดูรายละเอียด

Comment

https://youtu.be/THQTiFXZ8KM

หูฟังเล่นเกมส์เหรอ ลอง Audio-Technica สิ pro gamer เค้าบอกเสียงดีกว่า ennheiser game zero นะ

Comment

Beyerdynamic CUSTOM Game ก็คือตัว beyerdynamic custom studio นั้นแหละ แต่เปลี่ยนสายให้มีไมค์

เพิ่งมีตัวแทนจำหน่ายนำเข้ามาขายในไทย

อีกรุ่นเป็น Beyerdynamic MMX 300 2nd Gen ตัวนี้ 12,490
                มีลองไมค์ให้ฟังนะ ผมว่าเสียงดีเลยแหละ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

สรุปว่าไปซื้อตัว Game zero มาแล้วครับ เนื่องจากไมค์มันยกขึ้นยกลงได้ สะดวกดี จะmute ก็ยกขึ้น จะใช้ก็ยกลง ส่วนเรื่องเสียงก็พอได้นะครับ

ได้ยินเสียงเท้าชัดดี แยกทิศทางได้เฉียบดีครับ

Comment

Originally posted by westlife View Post
                    ขอบคุณทุกท่านครับ

สรุปว่าไปซื้อตัว Game zero มาแล้วครับ เนื่องจากไมค์มันยกขึ้นยกลงได้ สะดวกดี จะmute ก็ยกขึ้น จะใช้ก็ยกลง ส่วนเรื่องเสียงก็พอได้นะครับ

ได้ยินเสียงเท้าชัดดี แยกทิศทางได้เฉียบดีครับ
                    เสียบ Sound Card หรีือ DAC ไปได้อีกไกลมาก เห็น Driverหูฟัง ใช้ตัวเดียวกับ HD598?? รึเปล่านะ

Comment

Working...
                    X