Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้

คือว่าอยากได้ ใครมี user and password ของ เวบ พวกโหลดบิท อ่าค่ะ

มานสมัครไม่ได้แย้วววววว

อยากได้ๆๆ ไม่รุ้จะไปขอกับใคร แง่มๆๆ

ใครใจดีกรุณาด้วยนะค่ะ ขอบคุนนคา

ว่าจะให้user ไปยืมใช้ก่อน แต่กลัวความลับจะแตก..

เดี๋ยวรู้หมดว่าเราโหลดไรไปมั่ง..

Comment

อิอิ เปนเรื่องธรรมดาค่ะ อิอิ
      ยืมหน่อยนะ อิอิ

Comment

ผมไม่กลัวอะไรหรอกครับ
        กลัวอย่างเดียว "กลัวโหลดไม่ปล่อยอ่ะครับ" อิอิอิ

Comment

........

Originally posted by Drunk View Post
          ผมไม่กลัวอะไรหรอกครับ
          กลัวอย่างเดียว "กลัวโหลดไม่ปล่อยอ่ะครับ" อิอิอิ
          ปัญหาเลย

Comment

Working...
          X