Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตึ่งโป๊ะ! วินโดว์เจ๊ง ใครมีวินโดว์XPเวอร์ชั่นไหนที่ใช้ดีๆช่วยบอกหน่อยครับ, ต้องการด่ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตึ่งโป๊ะ! วินโดว์เจ๊ง ใครมีวินโดว์XPเวอร์ชั่นไหนที่ใช้ดีๆช่วยบอกหน่อยครับ, ต้องการด่ว

เมื่อวานลองลงๆลบๆตั้งค่าอะไรใหม่ๆเมื่อกลางวันลองกลับบ้านไปเปิดปรากฏว่าเครื่องไม่
    บูทเข้าหน้าวินโดว์ซะแล้ว
    สมาชิกท่านใดมีวินโดว์ดีๆ สวยๆ นิ่งๆ มีภาษาไทย ช่วยแนะนําหน่อยครับ ถ้ามีให้โหลดในเว็บTMก้อจะดีมากเลยครับ

ลงแบบ ORIGINAL แล้ว theme มาแต่งเองดีกว่า

แบบสวยๆแล้วเสถียร หายากครับ

ผมมีตัวผอม 200 กว่าเมก ไว นิ่ง สวย แจ่ม แต่ตัดฟังฃั่นออกไปเยอะ

Comment

ตัวใหม่เห็นเป็น xp sp3 ก็ดีนะ

Comment

http://202.29.6.14/ball/en_winxp_pro_with_sp3_vl.iso

ถ้าโหลดไม่ได้ ลองโหลดวันหลังนะ หรือโหลดเวลาอื่นที่คิดว่าคุณบอลเค้าจะเปิด sever อิอิ
        ผมโหลดมาแล้ว 500 กว่า mb

Comment

เน้นสวย...อืม...ผมว่าเอาเนียนๆ ใช้นานๆ ไม่ต้องทำใหม่บ่อยๆ ดีกว่านะ

Comment

vortex vista generation II
            http://vortex-eg.com/vista2g/index.php

Comment

TrueFaster ครับ

Comment

ทำไมต้องตึ่งโป๊ะครับ

กลองชุดหรอ?

Comment

skz ลองหาดูในเทพเกิ้ลนะ

Comment

ผม ใช้ Dark V.6 ใช้มาหลายเดือนแล้วครับไม่มีปัญหาอะไรเลย
                    ผมว่ามันอยู่ที่คนใช้ด้วยนะครับ เข้าพวกเวปอันตรายที่มีไวรัสก็เจ้ง

Comment

Originally posted by fordoff View Post
                      ผม ใช้ Dark V.6 ใช้มาหลายเดือนแล้วครับไม่มีปัญหาอะไรเลย
                      ผมว่ามันอยู่ที่คนใช้ด้วยนะครับ เข้าพวกเวปอันตรายที่มีไวรัสก็เจ้ง
                      จิ้งจอกไฟช่วยท่านได้

Comment

Dark แต่งมากไป รกตา

SKZ ใส่โปรแกรมเสริมมากไป งง

TrueFast ตัดออกมากไป ไม่อาว

สรุป Original มาแต่งเอง

Comment

ต้องลองเองครับ มันขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคล ผมลองมาแทบทุกเวอร์ชั่นแล้วครับ สุดท้ายมาจบที่ Windows Vista Extreme Edition จำไม่ได้ว่าโหลดมาจากไหน ใช้จนถึงตอนนี้แทบไม่มีปัญหาเลย

Comment

TrueFaster4 - ไวจริง
                            xp-pe sp3- ไม่มีไรเลยเดิม ๆ ดี

ตอนนี้ใช้ 2 ตัวนี้อ่ะครับ

Comment

ใช้แต่vista sp1เดิมๆเลยบอกไม่ค่ยถูกว่าxpตัวไหนดีครับ แต่อะไรที่เดิมๆมักจะดีนะครับ

Comment

Working...
                              X