Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจะรู้ราคาPS2ในตอนนี้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอจะรู้ราคาPS2ในตอนนี้บ้างครับ

พอดีว่าสนใจจะซื้อมาเล่นครับ เพราะคิดว่ายังไงก็คุ้ม เพราะผมเองก้อยังไม่เคยเล่นเกมส์ของPS2สักเกม แล้วตอนนี้เกมส์ของPS2ก้อออกมาเยอะมากแล้ว ผมเลยคิดว่าจาหาเครื่องนี้มาเล่นพวกrpgไรพวกนี้ล่ะครับ ใครพอบอกได้บ้างว่าเท่าไหร่แล้ว หรือไม่แถมราคาของx360ด้วยก้อดีครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

มือ 1 หรือมือ 2 อ่ะครับ ผมว่าเล่นมือ 2 ดีก่าอ่ะ ประมาณ 4000 อ่ะครับ มือ 1 อยู่ที่ประมาณ 5500

Comment

ผมไปถามที่เดอะมอลบางกะปิ6500โคดแพง

Comment

ลองไปสะพานเหล็กอ่าคับ แต่ระวังถูกหลอก งิงิ ราคาก็4000-7000(มันจะแหลให้เราซื้อของมัน)

Comment

ทั่วๆไป 4000-6000
          ที่ 0 7000-10000

อีกไม่นานเครื่อง 0 ก็เหลือ 5000 แล้วครับอดใจรอต่อไป

Comment

ผมอยู่ที่ภูเก็ตครับ ไปถามร้านในตัวเมืองมา ราคา6500อะครับ มือหนึ่งเลย เลยอยากรู้ราคาที่ กทม.ว่าเท่าไหร่ รบกวนบอกราคาของx360ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ถูกดีอะ ครั้งนึงมันเคยเป็นเครื่องเกมส์สุดแพง

ถ้าซื้อมาเล่นขำ ๆ ผมว่าคุ้มนะครับ เล่นได้อีกหลายปีเลยละ หาเกมส์เก่า ๆ มาเล่นมีตั้งหลายร้อยเกมส์

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
                ถูกดีอะ ครั้งนึงมันเคยเป็นเครื่องเกมส์สุดแพง

ถ้าซื้อมาเล่นขำ ๆ ผมว่าคุ้มนะครับ เล่นได้อีกหลายปีเลยละ หาเกมส์เก่า ๆ มาเล่นมีตั้งหลายร้อยเกมส์
                ใช่ครับ ความคิดที่จะซื้อของผมก้อเป็นแบบคุณอะครับ เอาไว้เล่นเเก้เครียด เอาไว้รับเเขกไดด้วยอะผมว่า

Comment

ราคามันมีหลายระดับครับ
                  4500-5500 สะพานเหล็ก ของครบครับ ( เครื่องยำมาแล้ว )
                  8000-10000 ห้างสรรพสินค้าทั่วไป ( ศูนย์โซนี่ก็มีครับของแท้แน่นอน )
                  แต่สำหรับคุณนะครับอยู่ภูเก็ตราคา 6500 ก็ไม่แพงไปหรอกครับ ( มาซื้อกรุงเทพไม่คุ้มค่ารถ )
                  ยังไงก็ดูสภาพเครื่องกับของที่แถมดีๆแล้วกันนะครับ

Comment

SONYของยุโรปได้ออกมาปรับราคาPS2แล้วเหลือแค่4500บาทไทยครับเพื่อไว้ต่อกรกับWiiครับ
                    แต่ของเอดชียปรับรึเปล่าไม่แน่ใจ

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
                      SONYของยุโรปได้ออกมาปรับราคาPS2แล้วเหลือแค่4500บาทไทยครับเพื่อไว้ต่อกรกับWiiครับ
                      แต่ของเอดชียปรับรึเปล่าไม่แน่ใจ
                      ไม่ค่อยอยากได้คำตอบจากหมอนี่เท่าไหร่ เด๋วเหมือนfx8800

Comment

อิอิๆๆ

Comment

เชื่อไม้ครับ

ในชีวิตผม ไม่เคยมีเพลยเสตชั่น เป็นของตัวเองเลยครับ

ใคร มี PS1 ที่ยังพอเล่นได้ อุปกรณ์พื้นฐานครบ

สนใจขายผมถูกๆ ผมก็ยินดีจะรับนะครับ

มาเติมความฝันตอนเด็กๆที่ได้แต่เกาะกระจกดู ลูกชาวบ้านรวยๆเค้ามีเกมเล่นกันอ่ะครับ

Comment

ประมาณ 5000 ครับ

Comment

ลองหามือสองจากเพื่อนสิ 3000 ไม่น่าเกิน อิอิ

Comment

Working...
                              X