Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมช้าไปหรือหลังเขา Ps3 Jailbreak

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัว JB ที่ใช้ PSP ทำนั้นหยุดพัฒนาไปแล้วครับ
    สรุปคือไม่มีแล้วน่ะแหล่ะ

Comment

Sony ฮ่องกงรู้แล้ว.. แต่ยังไม่ทำอะไรสินะ lol

หุหุ....

Comment

Originally posted by Rdfaiz View Post
        Sony ฮ่องกงรู้แล้ว.. แต่ยังไม่ทำอะไรสินะ lol

หุหุ....
        ถ้าทำแล้วพี่ไทยจะได้รับผลกระทบไหมอะครับ(กลัว jb ใช้ไม่ได้ lol อิอิ)

ปล.Sony ไทยคงไม่ต้องห่วงมั้งครับ555+

Comment

ไม่รู้เหมือนกันฮะ แต่ก่อนนี้อ่านข่าวมาว่าที่ออสฯ โซนี่ยื่นฟ้องกะศาลรัฐบาลกลาง แล้วศาลก็แจ้งไปยังตัวแทนบริษัท
          ที่ขายอยู่ให้หยุดขายหยุดเผยแพร่อะไรประมาณนั้น แล้วต่อมาพี่ไทยก็เริ่มทำ ต่อมาก็ได้ข่าวว่าไปเข้าถึงหูโซนี่ฮ่องกงแล้ว lol

หุหุ....

Comment

Firmware ตัวหน้าเห้นว่าทำมาเเก้เเล้วเรียบร้อย

ถ้าจะเจลก็ห้ามลงเฟิมเเวตลอดชีวิตนะครับ

Comment

Firmware ตัวหน้าเห้นว่าทำมาเเก้เเล้วเรียบร้อย

ถ้าจะเจลก็ห้ามลงเฟิมเเวตลอดชีวิตนะครับ

เกมส์ส่วนใหญ่ก็ไม่ต้องอัพเฟิร์มเเวร์ถึงเวอร์ชั่นเเก้ใช่ป่ะ โหะๆ

Comment

คิดจะเจลเบรคก็ไม่ต้องคิดถึงเรื่องออนไไลอยุเเล้วครัย เหมือนกับ Xbox นั่นเเหละ

Comment

Working...
                X