Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามการแชร์ปริ้นเตอร์+ไฟล์และโฟลเดอร์จาก Win 7 ไปยัง XP หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามการแชร์ปริ้นเตอร์+ไฟล์และโฟลเดอร์จาก Win 7 ไปยัง XP หน่อยครับ

รบกวนถามการแชร์ปริ้นเตอร์+ไฟล์และโฟลเดอร์จาก Win 7 ไปยัง XP หน่อยครับ

คือเครื่องแม่เป็นWin7..เครื่องลูกเป็นXP
    ปัญหาคือเครื่องWin7มองเห็นไฟล์และโฟลเดอร์ที่แชร์จากเครื่องXP...แต่เครื่องXPไม่สามารถมองเห็นงานที่แชร์มาจากเครื่องWin7ได้

รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ(เพิ่งลองลงWin7เป็นครั้งแรก งงๆอยู่เหมือนกัน)

http://www.howtogeek.com/howto/windo...dows-7-and-xp/

Comment

เป็นปัญหาเหมือนกันครับ ขอบคุณท่านหัวเกียมานะครับ

Comment

ได้ผลครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by willkungza View Post
        เป็นปัญหาเหมือนกันครับ ขอบคุณท่านหัวเกียมานะครับ

Comment

เจอปัญหาเหมือนกัน

มาอ่านเจอวิธีพอดี

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X