Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง office 2003 กับ Vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง office 2003 กับ Vista

คือว่าตอนลงมันค้างเเละก็ Error ไปเลย

ไม่ทราบว่า Windows vista ใช้ office 2003 ไม่ได้เหรอครับ

หรือต้องใช้ 2007 อย่างเดียว

ของผมใช้ได้ ไม่มีปัญหา

Comment

ใช้ได้เหมือนกันครับ ไม่มีปัญหา ผมว่าแผ่นท่าน ไม่ support Windows Vista หรือเปล่าครับๆ

Comment

Originally posted by nuttapum_plum View Post
        ของผมใช้ได้ ไม่มีปัญหา
        นั่นจิค๊าบ ปกติเหมียนกาน

Comment

ใช้อยู่ครับ ไม่มีปัญหากวนใจเลย

Comment

ใช้ได้ครับ เพิ่งลงให้น้องชายไปไม่นานนี้

Comment

ใช้ได้เป็นปกติครับ ลองหาตัวใหม่มาลงดูครับ

Comment

ลองอัพเดตตัววินโดว์ดูครับอาจจะช่วยได้

Comment

ยืนยันครับใช้ได้ไร้ปัญหานะจริง

Comment

ปกติครับลงได้แน่นอน 100%

Comment

Working...
                    X