Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนมีขาย Cpu Coolinig ตัวนี้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนมีขาย Cpu Coolinig ตัวนี้บ้างครับ

มีใครใช้ตัวนี้อยู่ไหมแล้วร้านไหนที่มีขายครับ ชอบตรงที่น้ำหนักมันไม่มากจนเกินไป

Jedi / TK
    02-2549797 กด 0 ให้เค้าต่อร้านให้ นะ +_+

Comment

thermalright
      ่jedi ขายอยู่ร้านเดียวไม่ใช่หรอ - -'
      แต่รุ่นนี้ไม่รู้เอาเข้ามาขายรึป่าว

http://www.jedicool.com/

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        Jedi / TK
        02-2549797 กด 0 ให้เค้าต่อร้านให้ นะ +_+
        โทรไปแล้วครับที่ Jedi เค้าไม่เอาเข้ามาขายครับ รุ่น 90 มีแต่ 120 อย่างเดียวเลย เศร้าเลยเรา ต้องไปเล่นของหนักจริงๆ หรอนี่

Comment

u120 ไปเลยครับ ลงทุนทีเดียว อิอิ u120 + fm121 แหล่มๆเลย

Comment

Originally posted by numz View Post
            u120 ไปเลยครับ ลงทุนทีเดียว อิอิ u120 + fm121 แหล่มๆเลย
            ดูผลเทสแล้วอยากเล่นเหมือนกันครับ แต่กลัวบอร์ดจะมีปัญหากับน้ำหนักของ u120 เพราะกะใช้ยาวๆ อ่ะครับ

Comment

Originally posted by wuzzapman View Post
              ดูผลเทสแล้วอยากเล่นเหมือนกันครับ แต่กลัวบอร์ดจะมีปัญหากับน้ำหนักของ u120 เพราะกะใช้ยาวๆ อ่ะครับ
              ผมว่า pcb บน m/b มัน หักยากอ่ะครับ เท่าที่ลองมา แบบ ใส่เพลท หลังกับไม่ใส่ ต่างกันนิดหน่อย ลองแบบทั้ง แนวตั้งและแนวนอน ลองๆหา m/b พังที่บ้านมางอมาหักเล่น ใช้แรงกด เยอะอยุ่เหมือนกัน กว่าจะ เสียรูป อุอุ

Comment

ถ้าเอาเข้ามาขายจะไปสอยมาเลย ไม่ติดฝาเคสแน่ คิดถึง ultra120

Comment

120 ไปเรยครับ

Comment

แนะนำตัวนี้ครับ เย็นโคตร

http://www.jedicool.com/product.php?id=633

ผมใช้อยู่ ไม่ติดพัดลมยังเล่นเกมได้แบบไม่แฮ้งค์เลยครับ
                    อัดพัดลม ตัวเดียว ไม่เกิน 45 องศาครับ ห้องปกติ ไม่มีแอร์ เคสเปิด +คล๊อกอีกนิดส์ครับ

Comment

ultra 120 extrem เลยคับ^^

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                        ultra 120 extrem เลยคับ^^
                        จัดใส่เคสเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากนะครับทุกคน วันที่ 27 เจอกันชั้น 5 สยามกอน คับ

Comment

งานไรคับ ตกข่าว^^

Comment

Working...
                          X