Announcement

Collapse
No announcement yet.

jetram กับ microware

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• jetram กับ microware

ไม่ทราบว่า microware อยู่ตรงไหนครับ jetram เดี้ยงครับ แล้วเคลมเร็วมั้ยครับ

ชั้น4 1000ทิพครับเดินดูรอบๆๆครับเดี๋ยวก้เจอแต่ถ้าไม่ก็ขึ้นไปชั้น5 ข้างๆๆ Dcom ไปไม่ถูก เดะ พาไป
    อิอิ

Comment

Originally posted by rat33 View Post
      ชั้น4 1000ทิพครับเดินดูรอบๆๆครับเดี๋ยวก้เจอแต่ถ้าไม่ก็ขึ้นไปชั้น5 ข้างๆๆ Dcom ไปไม่ถูก เดะ พาไป
      อิอิ
      เคลมยากมั้ยครับ
      แต่ผมไปเดินหาเองดีกว่าน่ะครับ

Comment

ไม่ยากครับ หยิบบัตรคิวเสร็จแล้วไห้เค้าเทสแป๊ปเดียวถ้าเจ๊ง ก็เปลี่ยนไห้เลย

ชั้น4 ไกล้ๆโซนมือสอง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X