Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีเกมแปลกๆ แหวกแนว แนะนำให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีเกมแปลกๆ แหวกแนว แนะนำให้หน่อยครับ

เบื่อที่ต้องมาเล่นเกมแนวเดิม ซ้ำไปซ้ำมา ใครมีเกมแนวอื่น *ไม่เอาแนวดังต่อไปนี้
    1. FPS << First person shooting
    2. แนว simulator
    3. แนวขับรถต่างๆ
    4. RPG ทั่วไป
    5. แนวกีฬาทั่วไป
    6. วางแผนแบบ fm,cm
    7. วางแผนการรบทั่วไป
    8. เกมภาษา
    9. แนว street frighter ก็ไม่เอา

ใครรู้จักเกมเจ๋งๆน่าเล่น ช่วยแนะนำกันหน่อยครับ กำลังสนใจแนวหุ่นยนต์สู้กัน หรือตะลุยด่านแปลกแหวกแนวก็ได้ ขอบพระคุณอย่างสูงครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

BIKO3 โลด

Comment

H game:artificail girl เกมส์แนวทำทุกอย่างเพื่อให้ได้ xxx โอ๊ใครเกิดมาพื่อสิ่งนี้
      อื่นๆก็คล้ายๆเดิมแต่มันก็มีแปลกๆอยู่บ้าง
      Falt out 2: มันส์โครตระบบ physic ถูกสร้างโดย nvdia รถถูกทำงายเป็น
      ชิ้นเล็กชิ้นน้อยได้ ความวินาศสันตะโร เป็น concept ของเกมส์นี้
      mediaval total war2: ไม่มีอะไรมากกว่า เล่นแล้วเสพติดอย่างรุนแรง ทั้งๆที่ไม่เคย
      เล่น total war มาก่อน

Comment

Falt out 2 ตามเขาล่ะครับ มันสะใจมาก

ลองเกมส์ NFHELL2 ยังง่ะ ที่แกล้งเพื่อนบ้านอ่ะ

Comment

Falt out 2 ตามเขาล่ะครับ มันสะใจมาก

ลองเกมส์ NFHELL2 ยังง่ะ ที่แกล้งเพื่อนบ้านอ่ะ

Comment

Rayman Raving Rabbids ไง มีทุกเกมให้เล่นเลย ฮามากๆ
            Sudoku เขียนถูกหรือเปล่านะ ที่มันให้เรียงตัวเลขน่ะ ลับสมองดี

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post

เกมส์ NFHELL2 น่าสนใจแฮะ พอมีรูปไหมครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนจริงนะ View Post
                เกมส์ NFHELL2 น่าสนใจแฮะ พอมีรูปไหมครับ
                ลองเข้าไปดูครับ หนุกดีเหมือนกัน แกล้งเพื่อนบ้านเล่นๆ ขนาดก็เล็กๆ
                ชื่อเต็มๆคือ Neighbores From Hell 2 ครับ
                http://www.gamespot.com/pc/strategy/...ll2/index.html

Comment

แหวกแนว ยังไงให้มันแหววแนวดี
                  Worm ไหวไหมหว่า แบบว่าชอบ หุหุ
                  หรือเกมสอดแนมแบบคนดูลุ้นเหงื่อแตก Splinter Cell ดี
                  หรือจะ Hitman ดี
                  พวกนี้ไม่ใช่ว่าเจอแล้วบ้ายิงๆๆๆๆเข้าไป จะต้องใช้การหลบหลีกและtacticพอสมควร

Comment

PACMAN ครับ

หรือไม่ก็ ROCKMAN X7อ่ะครับ รับรองตะลุยด่านสะใจ

Comment

เกมpinballไง

Comment

เกม sims bustin out

Comment

อ่ะนะ แต่ละคน...

Comment

หันมาเล่น Emu เครื่องยุคเก่าสิ จะได้ครบทุกรสเลย

Comment

ว่างๆผมชอบไปเล่นใน www.reflexive.com น่ะครับ
                              เกมเยอะดีเลือกตามสบาย ไม่กินการ์ดจอ
                              เกมเล็กๆก็มันได้นะครับ

Comment

Working...
                              X