Announcement

Collapse
No announcement yet.

64 กับ 32 บิท อยากลงแต่สงสัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 64 กับ 32 บิท อยากลงแต่สงสัย

คือว่าถ้าจะลง64บิทต้องมีแผ่นวินโดววิสต้าที่ซัพพอร์ทเปล่าคับ ผมมีแผ่นวิสต้า2แผ่นแต่ไม่เห็นมีฟังชั่น64ให้เลือกเลยอะคับ เราต้องหาแผ่นที่ซัพพอร์ทหรือเปล่าคับ

แล้วถ้าจะลงDirectX10 ต้องเป็น64บิทด้วยเป่าคับ ถ้าเป็นวิสต้า32บิทลงได้เป่า
    (สงส้ยถามผิดห้อง) ย้ายไงอะ

Comment

จะลง dx 10 มีอยู่ใน vista ทุกตัวอยู่แล้ว ส่วน 32 กับ 64 จะต้องลงจากแผ่นที่เป้น 64 เลยครับ

Comment

XP64 bit ไม่มีตัวจำลองฮาร์ดเเวร์นะครับลองเเล้วอาจจะขึ้นจอฟ้าได้

มาเตือน

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
          XP64 bit ไม่มีตัวจำลองฮาร์ดเเวร์นะครับลองเเล้วอาจจะขึ้นจอฟ้าได้

มาเตือน
          มันคืออะไรคับ - -'

Comment

Working...
          X