Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมที่เล่นพร้อมกัน ได้ 2 คน หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมที่เล่นพร้อมกัน ได้ 2 คน หน่อยครับ

เกมที่เล่นพร้อมกันได้สองคน ในเครื่องเดียวกันนะครับ

ช่วยแนะนำทีนะครับ ขอแนว ขับรถ กับ ฟันๆ ตีๆ ลุยด่านน่ะครับ

ตอนนี้ที่รู้ก็

Spider Man Friend For Foe
    พวก Dynasty Warriorr

ใครมีนอกเหนือจากนี้ช่วยแนะนำทีนะครับ

ย้ำนะครับ ว่าในเครื่องเดียว ไม่ใช่แบบ lan

Obscure2 สนุกดีครับเกมนี้
    Street Fighter4 ( กำลังจะออก ธ.ค.08)
    The Last Remnant ( ยังไม่รู้วันออก )
    King of fighterXIII

Comment

Gear of war แบบ Co-op

Comment

วินนิ่ง ไงครับ

Comment

MADDEN NFL หงะ เล่นอยู่ เหอๆ จอเดียว อัดกันเละ แถมมีนอกจออีก - -

Comment

น่าจะมี เกมส์มวยปล้ำ สแม๊กดาวเล่นในคอม เหมือนเพล ทู เน๊อะ อยากเล่นอ่ะ มันโค๊รตๆๆ

Comment

Guitar Hero

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำกันมานะครับ

แต่ว่าไม่มีใครอ่านรายละเอียดกระทู้กันเลยใช่เปล่าครับเนี่ย ว่าผมต้องการเกมแนวไหน -*-

Originally posted by darkwiess View Post
                Gear of war แบบ Co-op
                เล่นในเครื่องเดียวได้ด้วยหรอครับ

Comment

Originally posted by foxyou View Post
                  น่าจะมี เกมส์มวยปล้ำ สแม๊กดาวเล่นในคอม เหมือนเพล ทู เน๊อะ อยากเล่นอ่ะ มันโค๊รตๆๆ
                  raw 2007 ไงครับท่าน

Comment

คอนทร้า .....

Comment

Working...
                    X