Announcement

Collapse
No announcement yet.

คล๊อก VGA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คล๊อก VGA

จะคล๊อก 8600 GT ครับ ทำไงบ้าง

แล้วถ้า การดมีปัญหา เคลมได้มั้ยครับ

ค่อยๆเพิ่มคับ อย่าลากทีเดียว

Comment

ความร้อนขึ้นเยอะมากครับ และหาจุดเสถียรยากด้วย

วิธีก็ใช้ Riva Tuner ครับ ลองหาใน Google

Comment

ก็ลากไปดิครับ เสียก็เอาไปเครมมันก็เท่านั้นเอง

Comment

Originally posted by Viper 1964 View Post
          จะคล๊อก 8600 GT ครับ ทำไงบ้าง

แล้วถ้า การดมีปัญหา เคลมได้มั้ยครับ
          เนียน....

Comment

ค่อยๆกาดื๊บกาดึ๊บ

อย่าพรวด เด๋วมีเฮ

Comment

Originally posted by keidnoi View Post
              ค่อยๆเพิ่มคับ อย่าลากทีเดียว
              ครับท่าน
              Originally posted by Athlon_TFS View Post
              ความร้อนขึ้นเยอะมากครับ และหาจุดเสถียรยากด้วย

วิธีก็ใช้ Riva Tuner ครับ ลองหาใน Google
              อ่าโหล่อยู่ครับท่าน
              Originally posted by visionnet View Post
              ก็ลากไปดิครับ เสียก็เอาไปเครมมันก็เท่านั้นเอง
              แนะนำดีมากครับท่าน
              Originally posted by maxx2007 View Post
              เนียน....
              เช็งไม่ได้ 9800GX2 ต้องเอาให้ 8600 ไปให้ไกล
              Originally posted by Auntonio View Post
              ค่อยๆกาดื๊บกาดึ๊บ

อย่าพรวด เด๋วมีเฮ
              ครับท่าน

Comment

Working...
              X