Announcement

Collapse
No announcement yet.

3หัว หรือ 4หัวดี ว่าจะสอย พี่หนอม x3 หรือ x4 ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3หัว หรือ 4หัวดี ว่าจะสอย พี่หนอม x3 หรือ x4 ดี

งบcpu7000บาทเน้นเกม+ทำงานประเภทแปลงไฟล์vdo+ไฟล์เพลง+เล่นเกมหนักบ้างบางช่วงอ้อลืมงบบอร์ดมีอีก3000เน้นAMD เห็นราคาcpuพี่หนอมช่วงนี้มันน่านำกลับบ้านมาก ชอบAMD อ่ะ

เอาแบบคิดว่าคุ้มนะครับ...ขอบคุณ

ทำงานอะไรครับ หากมีเงินเยอะ น่าจะสอย ฟีน่อม x4 ก็ดีนะครับ
    แต่ถ้า รอได้อีก ก็รอสอย phenom II x4 นะครับ ดีกว่าเยอะ

Comment

ขอดว้นคน อีนานไหม phenomll ผมจะซื่ออยู่ แต่ไม่รุจะเอาไรดี 6000+ x3 x4 เล่นเกมส์แรงๆๆเป็นหลัก

Comment

จุ๊ๆ อย่าบอกใครนะ งบซีพียูตั้งเจ็ดพัน ผมว่าไปดูอีกค่ายดีกว่าไหมครับ

Comment

รอผู้เชี่ยวชาญ.....นิดนึง

Comment

4 หัวครับ ราคาต่างกันไม่มาก

Comment

4 หัวไปโลด ท่าน

Comment

เน้นเล่นเกมครับ crysis farcry2 GTA4 PES2009 COD4-5 และเกมใหม่ๆที่จะมาถึงทำงานบ้างบางช่วง เช่นแปลงไฟล์วีดีโอต่างๆ เป็นบางครั้งถ้ามีคนจ้าง ว่าจะดูค่ายอื่นอยู่แต่ชอบAMDไม่ใช่ว่ายึดติดหรืออะไรแต่มีความหลังกับAMD[น้ำเน่าซะ] และมีเหตุอีกข้อใช้แล้วหน้าตาดี จากก่อนเคยหน้าตาเหมือน หม่ำ ตอนหลังใช้หน้าใกล้เหมือนอนันดาละ ...5555 ขำๆ

Comment

9950 ครับ ถ้าไม่อยากรอ Phenom2

Comment

4 เลยคับท่าน

Comment

X ๔

Comment

Thank กิ้ว ครับ 4 ก็ 4

Comment

x๔ ๙๙๕๐

Comment

Originally posted by Satanic View Post
                            x๔ ๙๙๕๐

Comment

X4 9850 หรือ 9950 ในช่วงนี้นะ
                              sigpic
                              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                              งดแรงชั่วคราว

Comment

Working...
                              X