Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอฝากเนื้อฝากตัวกับห้อง amd หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอฝากเนื้อฝากตัวกับห้อง amd หน่อยนะครับ

ถอยมาสดๆร้อนๆวันนี้เลยครับ

Phenom 9550
    DFI LP DK 790FX-M2RS
    Gskill 4PI/800 4GB(2GBx2)
    Sapphire HD 3870 Toxic
    Seagate Barracuda SATA II 500GB ES2 NCQ/32MB
    DVD-RW Asus 20X SATA
    SilverStone ST50F 500W
    Creative Sound Blaster Live 5.1
    Coolermaster cm590

Zink เดิมครับ เพราะของไม่ค่อยมีเลยครับตอนนี้

ยินดีต้อนรับครับ ต้องocด้วยซักหน่อยถึงจะเป็นชาวamdที่แท้จริงครับ

Comment

เเรงนะคับเนี่ย อิอิ อิจฉา DFI จัง อิอิ

Comment

ว่าไง น้อง ยืม ชิพโพมอส มาลองมั้งได้ใหมครับ อิอิ

Comment

เอาภาพมาฝากครับ

Comment

เเวะไปเยี่ยมกระทู้ผมมั้งน่ะ อิอิ

Comment

หึๆ เคสสวย

Comment

เง้ยยย............น่านมันเคสเทพนิหน่า.......บอร์ดก็เทพ...
                งี้ต้องหานางฟ้ามาละ จะได้เข้ากัน

Comment

Originally posted by KRONGTHIP View Post
                  ยินดีต้อนรับครับ ต้องocด้วยซักหน่อยถึงจะเป็นชาวamdที่แท้จริงครับ
                  กำลังศึกษาอยู่ครับ แหะๆ อีกซักพักครับ

เเรงนะคับเนี่ย อิอิ อิจฉา DFI จัง อิอิ
                  แหะๆ

ว่าไง น้อง ยืม ชิพโพมอส มาลองมั้งได้ใหมครับ อิอิ
                  ครับพี่ 5555 ตอนนี้เจอ bios ไป มึนๆเลยครับ ไปไม่เป็น

หึๆ เคสสวย
                  แหะๆ ไม่ได้เปลี่ยนบ่อยก็เลยซื้อดีๆโล่งๆเลยอะครับ ติดพัดลมได้เยอะด้วย

เง้ยยย............น่านมันเคสเทพนิหน่า.......บอร์ดก็เทพ...
                  งี้ต้องหานางฟ้ามาละ จะได้เข้ากัน
                  ครับผม ว่าแต่นางฟ้าคืออะไรหว่า แหะๆ

Comment

Working...
                  X