Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ NB อยากถามเรื่อง การ์ดจออ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ NB อยากถามเรื่อง การ์ดจออ่ะครับ

อยากทราบว่า ระหว่าง
    VGA ATI HD 2400XT กับ NVIDIA@ GeForce 9300M GS
    อัน ไหน แหล่ม กว่า กัน เน้น เล่น เกมส์ อ่ะ ครับ
    และ อยาก รู้ ว่า ต่าง กัน มาก ไหม / และ แต่ ล่ะ ตัว เจ๋ง ใน ด้าน ไหน
    คือว่า สเปก ราคา เท่า กัน เป๊ ต่าง กัน ก้อ แต่ ไอ การ์ด จอ 2 ตัว เนี้ยะ อ่ะ
    ช่วยทีคร๊าบบบ <(-/l\-)>..

9300 แรงกว่านิดหน่อย (ตามผลคะนแนน)
    ถ้าจะเล่น ตอนนี้แนะนำ 3470 ดีกว่า ใน Asus F80 ~ 28000

Comment

9300 ครับ ใหม่กว่า ว่าแต่ซื้อยี่ห้อ อะไรละท่าน

Comment

Originally posted by Guz View Post
        9300 ครับ ใหม่กว่า ว่าแต่ซื้อยี่ห้อ อะไรละท่าน

ซื้อรุ่น Acer4925 อ่ะครับ

Comment

Working...
        X