Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นPs2บนคอมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นPs2บนคอมครับ

เนื่องจากไม่มีเครื่องPS2 แต่จะใช้คอมเล่นPS2ในEmuจะได้ไหมครับ ถ้าใช้การ์ด 4850 จะลื่นไหมครับ อยากเล่นก๊อดออฟวอร์ อ๊ะ

gow เลิกคิด เล่นยังไม่ได้ ati กับ pcsx2 เป็นความคิดที่ผิด เฟรมได้น้อยมากเทียบกับnvidia

Comment

ถ้าเป็น emu PS2

เน้น CPU ไม่เน้นการ์ดจอครับ

Comment

เหอๆ ผิดล่ะ อยากให้เน้นnvidiaด้วยครับ ati กับnvidiaที่เคยได้ nvidia ได้เฟรม60นิ่งๆ ในหลายๆเกมส์ ff นี่ไม่ต้องพูดถึง สบาย ขายมาใช้hd4850 ก็ลองเล่นemu ดู ผลคือ เฟรมหล่นฮวบ เหลือ40กว่า เฟรมตกเวลาเคลื่อนไหวอีก เซ็งเป็ด ดีเกมส์คอมน่าสนใจกว่า เลยไม่seriousอะไร

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
          ถ้าเป็น emu PS2

เน้น CPU ไม่เน้นการ์ดจอครับ
          เน้น CPU แล้ว Athonx2-6000+ ไหวปะคับ - -*

Comment

กำ CPU ผมไม่แรงด้วย E2180 อยากหามาเล่นเหมือนกัน

Comment

โปรแกรมนี้เน้น CPU เป็นหลักครับ
              แต่ไม่รู้เมื่อไหร่มันจะรองรับ quad core

Comment

งั้นใครมีโปรแกรมมั๊งครับไปปล่อยในบิทที่ครับ

อยากเล่นอยู่เกมส์เดียวเอง Fight Night Round 3 อ่ะครับ

Comment

pmมานะมานะงับ....

Comment

Working...
                  X