Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมตอนนี้ ขาย ATI HD4770 กันเยอะจังเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมตอนนี้ ขาย ATI HD4770 กันเยอะจังเลยครับ

ผมงงๆ อยู่เลยครับ โดยเฉพาะของpowercolor hd4770 512mb ddr5 ตัวarc sink อะครับ
    ไม่เข้าใจ วานผู้รู้ช่วยตอบข้อข้องใจทีครับ

คนใช้กันเยอะ

Comment

หนีไปเล่นตระกูล5 (เดาล้วนๆ)

Comment

อะจ๊าก หนีไปเล่นตระกูล5 อ่านะ

Comment

ดันๆๆ

Comment

Originally posted by ozzfest718 View Post
            อะจ๊าก หนีไปเล่นตระกูล5 อ่านะ
            ลายเซ็นตระกูล 4 ของท่าน่าเล่นกว่าอ่ะ

Comment

แหะๆ

Comment

ก็มันลากไกลๆๆ ดี กินไฟน้อย แต่ตอนนี 5770 มาแทนที่แล้ว

Comment

เห็นขายกันหนาแน่นอย่างนี้มาตั้งนานแล้วนี่ครับ

Comment

ผมก็ซื้อ powercolor hd4770 512mb ddr5 ตัวarc sink
                    ซื้อไม่นาน 5770 ออกมา ก็ซื้อ 5770
                    ตัว 4770 เลยไม่ได้ใช้
                    อีกหน่อยคงเก็บรวมๆกับการ์ดเก่าๆตั้งแต่สมัย sis6232

Comment

Originally posted by m shifu View Post
                      ผมก็ซื้อ powercolor hd4770 512mb ddr5 ตัวarc sink
                      ซื้อไม่นาน 5770 ออกมา ก็ซื้อ 5770
                      ตัว 4770 เลยไม่ได้ใช้
                      อีกหน่อยคงเก็บรวมๆกับการ์ดเก่าๆตั้งแต่สมัย sis6232
                      เอา 4770 มาขายผมไหมคับ ?
                      อยากได้ ๆๆๆๆๆๆ

Comment

ก็ 5770 มันก็ไม่ค่อยแพงนินา ครึ่งหมื่น ของใหม่น่าจะดีกว่าด้วยแหละ

Comment

Originally posted by sammy7991 View Post
                          เอา 4770 มาขายผมไหมคับ ?
                          อยากได้ ๆๆๆๆๆๆ

ขายซักห้าพันดีมั้ย อิ อิ

ยังไม่เคยขายอุปกรณ์คอมเลยครับ ซื้อมาไม่ใช้ก็เก็บ
                          มีหลายตัวที่ซื้อมาแล้วยังไม่เคยใช้เลย เพราะมีของใหม่ออกมาอีก
                          มี cpu ram vga mb ฯลฯ ที่ซื้อมาแล้วยังไม่เคยใช้ เก็บมาหลายปีแล้ว เอามาขายเป็นของมือ 1 ได้เลย

ปล. ราคามือสองตอนนี้คุ้มสุดๆ ผมยังไปดันให้เค้าเลย

Comment

บางกรณีก็เกี่ยวข้องกับการแปลงสินทรัพย์ให้เป็นทุนนะครับ
                            กรณีผมก็ใกล้ๆ แหล่ะ ไม่ได้อัพเกรดอะไรหรอก ดูสถานการณ์ก่อน
                            Last edited by beautyless; 17 Feb 2010, 04:07:12.

Comment

ใช้เยอะก็เปลี่ยนกันเอยะ เลยขายกันเยอะ

Comment

Working...
                              X