Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอร้อนเท่านี้ปรกติเปล่า ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอร้อนเท่านี้ปรกติเปล่า ?

ผมใช้การ์ดจอ 8800 GT ไม่เปิดแอร์ ไม่ทำไรเลยร้อน 53 องศา
    ถ้าเล่นเกมส์ ก็ปะมาน 65 องศามันปรกติหรือเปล่าครับ
    (เล่นเกมส์ Crysis ครับ)

65c เล่นเกมส์ ( full load ) เย็นพอสมควร

นี้เครื่องผมตอนเล่นเกมส์ หุหุหุ ชิวๆ (อุ่นกำลังดี ^^ )
    V

Comment

80-90 เนี่ยะนะท่าน

Comment

65จิ๊บๆ

Comment

HD 3870 X2 พัดลมเป่าอยู่ตัวหนึ่ง Sink @ Stock (Idle + Aero) 65 c แล้ว ผมยังไม่เคยลองวัดตอน Full load เลย

Comment

โล่งองหน่อยครับ เพราะว่า ผมไปจับที่ การ์ดมัน ร้อน จนเกือบจับ มะได้ ะก็เลยตกใจ น่ะ thk มากๆนะ

Comment

ปกติครับ

Comment

เหอๆของท่านแค่นั้นผมเทส3d06เสดมันปาไป96พัดลทออโต้ถ้า100เปอมันเหลือ92

Comment

หุหุ มีแต่ร้อนแรงๆ กันทั้งนั้น เย็นจัง 65c
                  ของผม 71c ผมยังไม่คิดมากเลย

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                    หุหุ มีแต่ร้อนแรงๆ กันทั้งนั้น เย็นจัง 65c
                    ของผม 71c ผมยังไม่คิดมากเลย
                    ท่าน71ผม96คับ

Comment

ของผม เล่นเกม Crysis Fulload 64 องศา 8800 GT ใครร้อนน้อยก่าผมบ้างคร้าบ idle 50 (ห้องธรรดา ร้อนนิสๆๆ)

Comment

Idle59-64
                        Full 65-78 (เฉพาะCrysis นะ เกมอื่นไม่เกิน70)
                        ขึ้นอยู่กะสถาพภูมิประเทศ เอ้ย ขึ้นอยู่กะอุณหภูมิห้องคร้าบ พี่น้องคร้าบบบ.........

Comment

Working...
                        X