Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขำๆ Brisbane3600+ 65nm+790FX-DQ6+crucial Bus1006 16FD3 ไฟวิ่งแบบแปะ อัดเล่นเย็นไข่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขำๆ Brisbane3600+ 65nm+790FX-DQ6+crucial Bus1006 16FD3 ไฟวิ่งแบบแปะ อัดเล่นเย็นไข่

เนื่องจาก CPU ตัวเก่ง 9850BE ไปสู่สุขติโดยไม่มีสาเหตุ รอไปเคลมอยู่
    เลยจับอีแก่ที่เคยเป็นหวานจัยกันเมื่อยามหนุ่มแน่น
    ไปชมกันเล่นๆ ยังไม่สุดเด้อ ลากเอาสนุกๆแต่กลัวไข่สุก เพราะซิ้งค์เดิม
    Brisbane3600+ 65nm+790FX-DQ6+crucial Bus1006 16FD3 ไฟวิ่งแบบหนีบ+HD2900XT DDR4 1g
    อัดเล่นเย็นๆไข่จร้า
    เด๋วมีต่อ...ฟีน่อม ภาค ทวงบอร์ดคืน
    แว๊กๆ 3dmark01 กับ2900XTทำไมอ่อนขี้แบบนี้เนี่ย(แต่มันมีพลังแฝง แอบจุ๊ๆ..ไว้ก่อน)อิอิ
    ยอดชายรับไม่ได้ หุหุ
    Last edited by gamerXp; 8 Feb 2009, 21:04:24.

บอร์ด กิ๊กกาไบท์ 790FX ลากบัสแรมดีมาก อยากได้จังแต่มันไม่มีขายซะแล้ว

9850BE เวลาใช้งานใส่ไฟมากไปเปล่า ถ้าเกิน 1.325 ใช้งานจริงๆเจ๊งได้อ่ะ ถ้าลาก 3Ghz+

ผมทำ Phenom ตามมาหลายตัวแล้วอ่ะ
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
      บอร์ด กิ๊กกาไบท์ 790FX ลากบัสแรมดีมาก อยากได้จังแต่มันไม่มีขายซะแล้ว

9850BE เวลาใช้งานใส่ไฟมากไปเปล่า ถ้าเกิน 1.325 ใช้งานจริงๆเจ๊งได้อ่ะ ถ้าลาก 3Ghz+

ผมทำ Phenom ตามมาหลายตัวแล้วอ่ะ
      ขอบคุณคับ เด๋วเก็บเป็นข้อมูล
      9850BE ผมใช้เดิมๆเลยคับ ลงวินโดว์เสร็จหมาดๆบูทเครื่องอีกทีไปซะแล้ว ปลุกไม่ตื่น พอดีเพิ่งได้มา ยังไม่ทันได้ลากเลยจร้า แหะๆ เศร้า

Comment

Oh rang jing jing

Comment

ชอบแรมจัง

Comment

แรม ทําปายได้ 600

Comment

แรมซิงค์ส้มก็รุ่นเดียวกะผมเลยนะ หรือซิงค์ดำ ผมจาได้ไปลากมั่งตอนนี้มะขึ้นเรย ได้แค่550

Comment

Originally posted by wangtrirat View Post
                แรมซิงค์ส้มก็รุ่นเดียวกะผมเลยนะ หรือซิงค์ดำ ผมจาได้ไปลากมั่งตอนนี้มะขึ้นเรย ได้แค่550
                ผมซิงค์ดำแบบหนีบรุ่นเก่าคับ พอดีลงหัวข้อกระทู้ผิดอะจร้า ไม่ใช่แบบแปะเด้อ อิอิ

Comment

เร็วดีครับ ^ ^

Comment

อัดบัสได้เดือดดีแท้

Comment

อันนี้ลากบัสอย่างเดียว ทุกอย่าง Auto หมด ไม่มีเพิ่มลดอะไร ยังไม่สุดแต่กลัวมันแต๊ป อิอิ
                      Last edited by gamerXp; 8 Feb 2009, 21:04:24.

Comment

4000+ มองตาปริบๆๆ - -
                        อีจฉาแรมดีเจงๆ

Comment

3600+ เหมือนกันเลย

Comment

แรงดีคับ

Comment

Working...
                            X