Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคาเครื่อง Playstation 3 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคาเครื่อง Playstation 3 หน่อยครับ

ตอนนี้ 60 Gb มันราคาเท่าไรหรอครับ แล้วที่ไหนหรือร้านไหนมีให้ผ่อนบัตรบ้างอ่าครับผม ขอบคุนมากครับ

เหอะๆๆๆๆไม่สน ไม่ถึงปลายปีเดี่ยว PS4 ก็มา หุหุๆๆๆ

Comment

30 gb 17000 60 gb 20000 โดยประมาณครับ

http://www.maple8th.com/

Comment

12,000 เมื่อไหร่ สอยว่ะ!!

Comment

Originally posted by Cherry Blossom View Post
          12,000 เมื่อไหร่ สอยว่ะ!!
          ปัญหาไม่อยู่ที่ีราคาเครื่องครับ อยุ่ที่ราคาแผ่นเพราะมันยังเล่นแผ่นก็อปไม่ได้

Comment

เดี๋ยวก็ได้ครับ คนไทยซะอย่าง

เรื่องก็อปเรื่องโกง ไม่ยากๆๆๆๆ

Comment

รอให้มันเล่นกอปได้แล้วค่อยมาคุยเหอๆ ข่าวที่ps4จะมาผมว่าเป็นข่าวลือนะ ps3ยังเอาไม่รอดเลยเหอๆ

Comment

ผมรอ 10000 ถ้วนนน

Comment

Originally posted by Cherry Blossom View Post
                  เดี๋ยวก็ได้ครับ คนไทยซะอย่าง

เรื่องก็อปเรื่องโกง ไม่ยากๆๆๆๆ
                  คนไทยทำได้แค่ปั้มแผ่นครับ ส่วนตัว Chip โกงนี่ ต้องรอเมืองนอกอย่างเดียว
                  แต่ได้ยินข่าวว่า มีเด็กเมืองนอกทำตัว Beta ได้แล้วงับ
                  ปัญหาคือค่าแผ่น บรู-เร นี่แหละ แค่ค่าแผ่นก็หลายร้อยแล้วอ่ะ
                  สงสัยคงได้ไป คบกับ XBOX360 แทน

PS3 80G ราคาก็จะ เหลือ 20,000 เหมือนกัน

Comment

มีรุ่น 80G ด้วยหรอเหอๆ

ไม่เคยรู้

Comment

ขนาดความจุยังกะ ipod -*-

Comment

ผมเอง

เห็นเขาว่า ps3ทอดไข่สุกนิครับ ผมว่าจะซื้อมาให้แม่ทำอาหารอยู่ กระทะที่บ้านเก่าแล้ว

Comment

Working...
                        X