Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชร์ เน็ต ม่าเปงงับ ช่วยน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชร์ เน็ต ม่าเปงงับ ช่วยน่อยนะครับ

เชร์เครื่อง ต่อเครื่อง อ่าครับ นั่งโจ้วววว อยู่นานเระ ยังม่าสำมะเร็จจ ช่วยน่อยนะครับ

ใช้อะไรครับเลาเตอร์เหรอครับบอกลายละเอีอดมากกว่านี้หน่อยครับจะได้บอกถูก

Comment

Originally posted by kwang777 View Post
      ใช้อะไรครับเลาเตอร์เหรอครับบอกลายละเอีอดมากกว่านี้หน่อยครับจะได้บอกถูก

ธรรมดาเลยครับ เสียบ ออนบอด ก้อตอนนี้เชร์ไฟร์ได้ปกติเล่นเกมก้อได้อ่าครับ

Comment

เข้าไปใน properties ของ net ที่ใช้ เลือก advance/allow other network... นั่นแหละครับ
        เลือกแล้ว network ที่จะแชร์

Comment

Working...
        X