Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mega Shadow กับ Mega Halem ต่างกันยังไงอะไรเย็นกว่ากันอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mega Shadow กับ Mega Halem ต่างกันยังไงอะไรเย็นกว่ากันอะครับ

Mega Shadow กับ Mega Halem ต่างกันยังไงอะไรเย็นกว่ากันอะครับ

ต่างแค่สี ความเย็นพอๆกัน ต่างไม่เกิน 1'C

Comment

คนละสี

Comment

ครับผม ได้ยินว่า Mega Shadow มันเลิกผลิตแล้ว จริงหรอครับ T_T

กะจะซื้อสิ้นเดือนนี้ ที่ tk ซะหน่อย -*- หวังว่าพันทิพย์ประตูน้ำคงเปิด

Comment

Shadow ก็คือ Halems ที่เอามาเคลือบ นิกเกิ้ล 4 ชั้นครับ เงามันดำขลับ

เรื่อง Shadow เลิกผลิตเป็นข่าวจริงครับ ไปดูที่ www.prolimatech.com ได้เลยครับ

Last edited by veza; 20 May 2010, 19:08:50.

Comment

ใครจะปล่อย shadow คิดดีๆเน้อ ^ ^ รับรองไม่มีลอกแน่นอน

----------------------------------------------------------------------------

Comment

สงสัยต้องจัดแต่ Mega Halem หละ มั่งชอบ ซื้อมือ 1 *0*

Comment

เค้าบอกกันว่า shadow ทำความสะอาดง่ายกว่าเพราะชุบ นิกเกิ้ล จริงหรอครับ

Comment

แระ ไอ cm 90 cfm นี้เขานิยมใส่กันหรอครับ ขนาดพัดลม 9เซ็น ใช่มะครับ

Comment

เหนมันมี Amageddon อ่าคับ[แต่ไม่รุที่ไหนมีขาย]

มันต่างกับ Shadow & Halem เยอะป่ะคับ

Comment

Originally posted by moonset View Post
                      แระ ไอ cm 90 cfm นี้เขานิยมใส่กันหรอครับ ขนาดพัดลม 9เซ็น ใช่มะครับ
                      12 cm ไม่ใช่หรอครับ 90cfm มันคือแรงลม(มั้ง)ครับ

Comment

Originally posted by Friend'sGu View Post
                        12 cm ไม่ใช่หรอครับ 90cfm มันคือแรงลม(มั้ง)ครับ
                        อ๋อ *0* ขอบใจจ้า

Comment

Originally posted by Friend'sGu View Post
                          เค้าบอกกันว่า shadow ทำความสะอาดง่ายกว่าเพราะชุบ นิกเกิ้ล จริงหรอครับ
                          เห็นเขาว่าแค่เอาน้ำฉีดแล้วก็เอาลมเป่าก็เงาแล้ว เห็นเขาบอกกันอย่างนั้นนะ ตัวผมเองยังไม่ได้ถอดมาเลย เพิ่มถอยมาได้ยังไม่ถึง 2 เดือนเลย ^ ^

Cooler Master 90 CFM มีไฟให้เลือก 3 สี แดง น้ำเงิน เขียว แรงลม 2000 รอบครับ ขนาด 12 ซม.

Comment

armageddon มีหลายเว็บ ตปท. ทดสอบแล้วนะครับ ความสามารถก็พอๆกับ Halems ครับ หา Review ดูในหน้า Product ของเว็บ www.prolimatech.com

Comment

Originally posted by veza View Post
                              armageddon มีหลายเว็บ ตปท. ทดสอบแล้วนะครับ ความสามารถก็พอๆกับ Halems ครับ หา Review ดูในหน้า Product ของเว็บ www.prolimatech.com
                              armageddon ชุปดำหรือเปล่าครับ มองไม่ถนัด

Comment

Working...
                              X