Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนฝากจัด รบกวนทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนฝากจัด รบกวนทีครับ

เพื่อนจะซื้อคอมงบ 15k ครับ รวมจอด้วย ใช้งานเล่นเนต ดูหนัง ฟังเพลง ไม่เน้นเกม การ์ดจอราคาเบาๆพอครับ จอขอเป้น19นิ้วนะครับ ช่วยแนะนำที เอ่อ อีกนิดครับ ใช้เปิดโหลดบิทด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by unlearn; 2 May 2009, 02:54:33. Reason: แก้ไขคำเพื่อความเข้าใจง่ายครับ

สเปคจากซิกเราค่ะ ประมาณ11-12เคไม่รวมจอ

Comment

Originally posted by ChoBitz View Post
      สเปคจากซิกเราค่ะ ประมาณ11-12เคไม่รวมจอ
      เงินไม่พอครับ รบกวนท่านอื่นๆช่วยจัดให้ทีครับ

Comment

CPU AMD Athlon X2 7750 2400.-
        Mobo ECS Black A780GM-A 2000.-
        RAM Kingstion (1*2) 2Gb 800.-
        HDD WD 640 Gb AAKS 2300.-
        Case + DVD 2000.-
        Total 9500.- non Monitor

LCD Monitor widescreen 22" 5500.- เอาใหญ่ไปเลยครับ ดูหนังดี

ปล. ไม่เน้นเกมส์ ใช้งานทั่วไป VGA On board ตัวนี้สบายๆครับ โหลดบิทด้วยยิ่งประหยัดไฟ

Comment

Originally posted by oomiN View Post
          CPU AMD Athlon X2 7750 2400.-
          Mobo ECS Black A780GM-A 2000.-
          RAM Kingstion (1*2) 2Gb 800.-
          HDD WD 640 Gb AAKS 2300.-
          Case + DVD 2000.-
          Total 9500.- non Monitor

LCD Monitor widescreen 22" 5500.- เอาใหญ่ไปเลยครับ ดูหนังดี

ปล. ไม่เน้นเกมส์ ใช้งานทั่วไป VGA On board ตัวนี้สบายๆครับ โหลดบิทด้วยยิ่งประหยัดไฟ
          ดูราคาจากเวปหรือร้านไหนครับ แนะนำทีครับ

Comment

แรมขึ้นราคามากๆนะครับตอนนี้ต้องเผื่อไว้ด้วยจากราคาที่เห็นซื้อไม่ได้แน่ครับ ราคานั้น

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              แรมขึ้นราคามากๆนะครับตอนนี้ต้องเผื่อไว้ด้วยจากราคาที่เห็นซื้อไม่ได้แน่ครับ ราคานั้น
              ของ OCZ ขึ้นเร็วค่ะ ตอนที่จะเริ่มจัดสเปคคอมเพื่อไปซื้อมาประกอบ ราคา750 พอตอนไปซื้อขึ้น

มา820 ตอนนี้870 แล้วค่ะ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ราคาขึ้นเฉพาะแรมเหรอครับ อุปกรณ์ตัวอื่นขึ้นราคามากมั้ยครับ ผมไม่มีเวปข้อมูลราคาของเลยครับ
                ขอบคุณสำหรับคำเตือนนะครับ เพราะว่างบเกิน15kไม่ได้เลยจริงๆ

Comment

Working...
                X