Announcement

Collapse
No announcement yet.

^_^ ชุดดูหนัง ฟังเพลง แบบพอเพียง ครับ ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by telecomkmitl View Post
    ^_^ ชุด ดูหนัง ฟังเพลง แบบพอเพียง ครับ ^_^

มีท่านใด จะแนะนำอะไรเพิ่มเติม
    ไม่ว่าจะเป็นการ Setup Software หรือ Up Hardware บางอย่าง
    เพื่อเพิ่มอรรถรสให้ ดีขึ้นครับ

หรือจะวิจารณ์และแสดงความเห็นได้ครับ
    เป็นชุดดูหนังได้ยังไง ถ้าขาดอะไรไปอย่างนึงครับ ...... ให้ทาย

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
      เป็นชุดดูหนังได้ยังไง ถ้าขาดอะไรไปอย่างนึงครับ ...... ให้ทาย
      จอภาพ ละไว้ในฐานที่เข้าใจอะครับ

Comment

แอบสงสัยจอ 29 นิ้วของท่าน รองรับ PROGESSIVE กับ 100HZ ป่าวคับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          ท่าทางจะเป็นเครื่อง brand ไม่มี AGP และ PCI E

แต่มีแค่ PCI ธรรมดา low profile
          low profile กะ low tech
          เหมือนกันหรือเปล่าท่าน

Comment

Originally posted by telecomkmitl View Post
            low profile กะ low tech
            เหมือนกันหรือเปล่าท่าน
            low profile คือ การ์ดกว้างครึ่งใบ แบบในภาพ

Comment

สอบถามเกี่ยวกับหัวแปลงคับผมเคยแปลง VGA to Composit หนะคับแต่ภาพมันมาที่ทีวีครึ่งๆ และก็เป็นขาว-ดำคับ ไม่รู้วิธี set คับ ขอคำแนะนำด้วยคับ

Comment

Working...
              X