Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีเล่น FarCry2 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีเล่น FarCry2 ไม่ได้

ก่อนเข้าเกมส์มันมีอัพเดทไรไม่รู้เสร็จแล้วมันก็หาายไปเลย (ใช้ยาแก้ไอแล้ว)

ลง LastXP v.20 sp3
    amd 4800+ ram 2g radeon hd 3850 ไดร์เวอร์การ์จอ v.8.10
    Last edited by khunngern; 4 Nov 2008, 10:13:55.

ลองกด quit ออกไม่ให้มันอัพเดทดูครับ ปัญหานี้ผมก็ยังไม่เจอครับ ตอนผมเล่นผมก็กดออกครับแล้วก็เริ่มเล่น ขี้เกียดให้มันอัพครับ ถ้ายังไงรอท่านต่อไปนะครับ

Comment

คับเดี๋ยวลองดู

Comment

ไม่ได้เหมือนเดิมคับ

Comment

ลองเลือกตรง Advance หรือยังครับ มันมีให้ปรับอะไรหรือเปล่า แต่ผมเล่นผมจะต่อเน็ตค้างไว้ที่เครื่องตลอด มันเลยผ่านตลอดครับ เหมือนมันจะให้อับเดทก่อนเข้าเกมส์หนะครับ

Comment

เกี่ยวกันไหมที่ลง sp3 อ่ะ

Comment

ลองไม่ต้องต่อเน็ตดูครับ ของผมถ้าต่อเน็ตมันบอกว่า ERRORตรงหน้าอัพเดทคับแต่ยังเล่นได้

Comment

Originally posted by khunngern View Post
                เกี่ยวกันไหมที่ลง sp3 อ่ะ
                ไม่เกี่ยวครับ ผมก็เป็น ก็กด Quit ออกไปปกติ

Comment

ตอนลงไม่เจออะครับงง

Comment

ไม่ต่อเน็ตก็ไม่ได้คับ สงสัยจะได้ลงวินโดว์ใหม่แล้วสิ 55+

Comment

เล่นๆแล้วจอดำ บางทีโหลดๆอยู่ก็ค้างไปเลย แบบฉากแรกขับรถไปซักพักก็เอาละ ไม่หลุดก็จอดำ

8600GT
                      178.24 ครับไดรเวอร์ เป็นที่อะไรครับ

Comment

สรุปว่าใช้แผ่นก็อปสินะครับ

Comment

Working...
                        X