Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงดัง อิ๊ดดดด ออกมาจากการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ruxky View Post
    อ่อ ผมก็เป็น

ไม่ทราบว่าเพราะอะไร แต่ติ๊ก mute ตรง mic ไว้แล้วหาย -*-
    อาการเดียวกับท่าน D หรือเปล่าครับ

อาการของผมมาจากการ์ดจอ ไม่ใช่การ์ดเสียงครับ ไม่ว่าจะไป mute ตรงไหนก็ไม่หายอ่ะครับ

Comment

ลืมต่อไฟเพิ่มที่หลังการ์ดจอรึป่าวคับ?? เคยลืมครั้งนึง ดังอีดดดดดดดดด... ตกใจนึกว่าการ์ดพังซะแล้ว

Comment

Originally posted by sumnurgrug View Post
        ลืมต่อไฟเพิ่มที่หลังการ์ดจอรึป่าวคับ?? เคยลืมครั้งนึง ดังอีดดดดดดดดด... ตกใจนึกว่าการ์ดพังซะแล้ว
        แหะๆ การ์ดจอรุ่นนี้ไม่ต้องเสียบไฟเพิ่มครับ

ถ้าท่านเจ้าของกระทู้มั่นใจว่าเสียงมาจากการ์ดจอ ก้อคงต้องติดต่อประกันล่ะครับ ผมก้อใช้รุ่น-ยี่ห้อเดียวกับท่าน แต่ได้ไม่เคยได้ยินเสียงที่ว่ามาเรย

Comment

Originally posted by chinay View Post
          อาการเดียวกับท่าน D หรือเปล่าครับ

อาการของผมมาจากการ์ดจอ ไม่ใช่การ์ดเสียงครับ ไม่ว่าจะไป mute ตรงไหนก็ไม่หายอ่ะครับ
          เสียงจี่ที่การ์ดจอเคยดังที่ภาคจ่ายไฟของการ์ด 8600gt ของ asus ครับ

ดังเวลารัน 3d แต่ก็ปกติไม่พังอะไร จนปล่อยไปแล้ว

Comment

ต้องเอาไปเครมแน่นอนแล้วครับ

เพราะผมเอาอีกตัวมาใส่ เป็นรุ่นเดียวกันเสียงเงียบสนิท

อยู่ตรงเครมนี่สิ จะนานหรือเปล่า เพิ่งซื้อมายังไม่ถึงเดือน

Comment

Originally posted by fang16m9 View Post
              เสียงหนูอ่าป่าวค่ะ อี๊ดๆ หนูเข้าไปกัดสายไฟแหงเลย ^^

ส.ศง รรอะไรเอ่ย

Comment

Working...
              X