Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยค่ะ ตอนนี้ อยากได้ ecs black ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยค่ะ ตอนนี้ อยากได้ ecs black ค่ะ

สเป็คเดิม
    cpu : athlon 64 x2 BE-2300 1.9 GHz
    motherboard : asus m2v mx se
    ram : 800/1 G kingmaxx
    harddisk : 160G
    ------------------------
    ตอนนี้ อยากได้ ecs block ทุกคนคิดไว้ไงช้วยบอกหน่อย ต่อไปที่อยากได้ 4800+
    อีกอย่าง ecs OC BE-2300 1.9 g น่าจะได้เท่าไรหรอ

ไม่เคยลองตัว BE ครับ แต่เชื่อว่าไปได้ไกลกว่า 4800+ เดิมๆแน่นอนครับ ต้องรอผู้รู้ท่านอื่นที่เคยใช้ECSอีกที

Comment

ขายมั้ยคู่นี้

cpu : athlon 64 x2 BE-2300 1.9 GHz

แอบสน

Comment

อยากได้เหมือนกัน Ecs+Black กะว่าอาทิตย์นี้จะไปถอยมา กะเอา LE 1640 ลงซะหน่อย 5555++++
        จะอัดให้ไฟลุกเลยเอาให้หายอยากกันไปเลย

Comment

อยากได้.....สุดชีวิต

Comment

อย่างน้อย Onboard แรงกว่าของเดิมหลายขุมครับ

Comment

ดันไปครับ

Comment

ใช้แล้วจะทำให้นู๋สวยขึ้น อิ อิ

Comment

aftershock

Originally posted by GhostXP View Post
                  ขายมั้ยคู่นี้

แอบสน
                  เสนอราคามาสิ อยากขายเหมือนกัน
                  อยากได้ ecs black กับ 4800+

Comment

aftershock

Originally posted by K8 View Post
                    ไม่เคยลองตัว BE ครับ แต่เชื่อว่าไปได้ไกลกว่า 4800+ เดิมๆแน่นอนครับ ต้องรอผู้รู้ท่านอื่นที่เคยใช้ECSอีกที
                    แล้วแบบไหนถึงลงตัวช่วยหน่อยสิ BE-2300+ECS black ควรเป็นบอร์ดอันไหนหรอวันพรุ่งจะไปซื้อแล้วจ๊ะ ที่เซียร์

Comment

เอาเลยครับ ECS ตัวนี้ก็ Black A780GM-A นี่แหละครับ
                      มันมีอีกตัวคือ A8200 นะครับ

ความแตกต่างคือ A780GM เป็นชิพกราฟฟิกออนบอร์ด ATi HD3200 ครับ ส่วนใหญ่นิยมตัวนี้มาก
                      อีกตัวเป็น Nvidia GeForce8200 ครับ รุ่นA8200 ครับ หน้าตาเหมือนกันต่างที่ชิพ

สามรถค้นหาreview สองตัวนี้ในOCZนี่แหละครับลองหาในส่วนของ "Review & Discussion"ครับ มีการทดสอบอยู่

Comment

Working...
                      X