Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีเอาเกมของ PLAY STATION มาเล่นในPC บ่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีเอาเกมของ PLAY STATION มาเล่นในPC บ่าง

(ปั๊มได้นะครับเป็นการผลักกระทู้)เข้าเรื่องครับ คืออยากเล่น ACE COMBAT แต่ไม่มี PS ต้องทำไงครับ

ถ้า PS1 จะมีอิมูเลเตอร์นะครับ แต่ถ้าเป็น PS2 ต้องรอท่านผู้ชำนาญการ ผมเลิกเล่นอิมูเลเตอร์มานานแย้วอ่ะงับ อิอิ

Comment

ถ้าPs1หาemuง่ายครับ แต่ถ้าPs2หายากหน่อยเพราะตัวไบออสมันมีลิขสิทให้โหลดกันมั่วๆคุกจะถามหา ว่าแต่จะเล่นภาคไหนหรอ ปล.ถ้าบอร์ดนี้มีใครเล่นPs2ได้เผื่อแผ่ผมบ้างก็ดีนะงับยังเล่นไม่ได้เหมือนกัน

Comment

อืม เล่นแต่ 3 นะครับ(ของ PS1) จริงๆอยากได้ PS2

Comment

อยากได้ PS2 ก็เอาไปสิ
          ยากอะไร
          http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=76689
          Last edited by i.am_xc; 22 Jul 2007, 21:58:23.

Comment

PS2เล่นได้ แต่ไม่ค่อยเวิกค์ครับ...และต้องการสเปคเครื่องที่CPUแรงมากๆ....ผมลองกับเกมแนวต่อสู้ไฟต์ติ้ง 2D capcom vs snk2 ผลคือเฟรมเรตลื่นไหลมาก และเร็วมาก...แต่พอไปลองกับ แนว3D อย่าง เวอร์ทัวร์ไฟเตอร์4..เล่นได้ แต่อืดถึงอืดมาก...เฟรมเรทแสดงได้ถึง 20 ก็เก่งแล้วครับ..
            ..ถ้าชอบแนวๆ คอนโซลใกล้เคียง PS2 แนะนำ ตัวนี้ดีกว่าครับคือ อีมูของ ดรีมแคส Chankast Alpha 0.25 และ nullDC v1.00b

Comment

Originally posted by i.am_xc View Post
              อยากได้ PS2 ก็เอาไปสิ
              ยากอะไร
              http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=76689
              โหลดอยู่ช้ามั๊กๆ ใช้ได้ไม่ได้เดี๋ยวมาบอกครับ

Comment

การ Set ค่า
                http://www.justusers.net/forums/inde...2838;topicseen

Comment

ยังเล่นไม่ได้เลยครับ สงสัยเชทค่ายังไม่ถูก

Comment

Beem

Comment

BEEM แปลว่า ???

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                        BEEM แปลว่า ???
                        โปรแกรมของผู้พัฒนาอีมูเลเตอร์อีกจ้าวนึงมังครับ

Comment

ม่ายรู้ครับ

Comment

Originally posted by sorotbug View Post
                            Beem
                            ตอบแบบนี้อยู่เฉย ๆ ดีกว่าครับ ไร้สาระ

Comment

Originally posted by sorotbug View Post
                              Beem
                              น่าจะเป้น Bleem! มากกว่า เป็นโปรแกรม ที่ใช้เล่น PS1 สมัยตอนที่ PII ออกมาใหม่ๆ แล้ว AMD มีเทคดนโลยี 3D Now แต่ก็สู้น้องใหม่อย่าง epsX ตอยนนี้ไม่ได้ เพราะเล่นเกมส์ PS1 ได้ดีกว่าคะ ยังไง ถ้าจะบอกหรือจะโพสให้ข้อมุลอะไร โพสให้ละเอียดด้วยนะคะ

Comment

Working...
                              X