Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลด Bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลด Bit

พวกนายโหลด Bitเกมส์จากเว็บไรกันอะ

ม่ายรู้คับ ส่วนใหญ่ใช้ www.bitcosmo.com ครับ

Comment

www.bitcosmo.com ครับ ถ้าเป็นเวปไทย
      www.torrentspy.com ถ้าเป็นบิตนอกครับ

Comment

Originally posted by Yajok View Post
        พวกนายโหลด Bitเกมส์จากเว็บไรกันอะ
        www.torrentspy.com นะนาย

Comment

จะสมัครสมาชิก www.bitcosmo.com ไงอะ

Comment

www.bitcosmo.com มันเต็มครับ Invite ผมหน่อยครับ

Comment

ประจำก็ bitcosmo.com ครับ
              หรือไม่ก็ลองไปที่นี่ครับเปิดใหม่ ไม่รู้เต็มยัง
              www.torrent-team.com

Comment

bitthailand
                siambit
                torrentmove
                torrentreactor
                zidobit
                colobit
                ฯลฯ

Comment

Originally posted by singha View Post
                  www.bitcosmo.com มันเต็มครับ Invite ผมหน่อยครับ
                  ใครรู้วิธีInviteบอกหน่อยครับ ทำไม่เป็นอ่ะ แต่รู้สึกจะมี มันเขียนว่าเทียบเชิญอ่ะ ใช่ป่ะ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                    ใครรู้วิธีInviteบอกหน่อยครับ ทำไม่เป็นอ่ะ แต่รู้สึกจะมี มันเขียนว่าเทียบเชิญอ่ะ ใช่ป่ะ
                    ส่งให้ผมมั่งจิ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                      น่าจะอันเดียวกันครับ เพราะ invite ก็แปลว่า เชิญ อะ

Comment

เกมที่โหลดกันมาเล่นนี่เราจะรู้ได้ไงว่าเสียตังค์มั้ย คือจะรูว่าไงว่าเกมไหนเล่นฟรี เกมไหนเสียตังค์

1.ถ้าไม่ใช่เกมออนไลน์นี่ไม่มีเสียตังค์ใช่มั้ย
                        2.ถ้าเกมที่เล่นออนไลน์ เล่นไม่ออนไลน์ก็ได้ ถ้าเราเล่นไม่ออนไลน์นี่ยังไงก็ไม่เสียตังค์ใช่มั้ยครับ
                        3.ถ้าเกมที่เล่นออนไลน์ เล่นไม่ออนไลน์ก็ได้ ถ้าเราจะเล่นแบบออนไลน์ จะรู้ได้ไงว่าเกมไหนเสียตังค์ เกมไหนฟรี คือกลัวเล่นไปเขาจะส่งบิลมาเก็บตังค์ค่าเล่นย้อนหลังอะ โดยเฉพาะที่โหลดบิทมา
                        4.ปกติแล้วเกมที่เสียเงินหรือที่เก็บตังค์ เขาจะเก็บก่อนเล่น หรือเก็บย้อนหลัง

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Originally posted by ไม่รู้จริงๆครับ View Post
                          เกมที่โหลดกันมาเล่นนี่เราจะรู้ได้ไงว่าเสียตังค์มั้ย คือจะรูว่าไงว่าเกมไหนเล่นฟรี เกมไหนเสียตังค์

1.ถ้าไม่ใช่เกมออนไลน์นี่ไม่มีเสียตังค์ใช่มั้ย
                          2.ถ้าเกมที่เล่นออนไลน์ เล่นไม่ออนไลน์ก็ได้ ถ้าเราเล่นไม่ออนไลน์นี่ยังไงก็ไม่เสียตังค์ใช่มั้ยครับ
                          3.ถ้าเกมที่เล่นออนไลน์ เล่นไม่ออนไลน์ก็ได้ ถ้าเราจะเล่นแบบออนไลน์ จะรู้ได้ไงว่าเกมไหนเสียตังค์ เกมไหนฟรี คือกลัวเล่นไปเขาจะส่งบิลมาเก็บตังค์ค่าเล่นย้อนหลังอะ โดยเฉพาะที่โหลดบิทมา
                          4.ปกติแล้วเกมที่เสียเงินหรือที่เก็บตังค์ เขาจะเก็บก่อนเล่น หรือเก็บย้อนหลัง

ขอบคุณมากนะครับ
                          อ่านแล้วเกือบงง แต่คุณพูดถึงโหลดbit หรือเปล่าครับ ถ้าใช้ การโหลดbit ไม่เสียตังเลยครับ ถ้าจะเสียก็เสียค่าไฟอะครับที่ต้องเปิดคอมทิ้งไว้เพื่อโหลด bit

Comment

หมายถึงโหลดเสร็จแล้ว จะติดตั้งไว้เล่น เราจะรู้ได้ยังไงว่าเกมไหนเล่นแล้วเสียตังมั่งอะครับ

Comment

เสียตังทุกเกมส์ครับเล่นฟรีไม่ได้อิอิ

Comment

Working...
                              X