Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอlcd ของ asus กับ viewsonic มีขายที่ใหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอlcd ของ asus กับ viewsonic มีขายที่ใหนบ้าง

อยากทราบอ่ะคับว่ามีโชว์ หรือมี ขายที่ใหนบ้าง พันทิปมีใหมครับ ชั้นใหนคับ
    พอดีผมอยู่รังสิต ไปดูที่เซียร์ก็ไม่มีของ asus ส่วน viewsonic ก็มีบ้าง แต่ไม่มีรุ่นที่ผมต้องการเลย

รุ่นที่ต้องการจะดู
    Asus MW221U 22นิ้ว
    Viewsonic VX2245WM 22นิ้ว
    Viewsonic vx922 19 นิ้ว

รูปอ้างอิงมาจาก http://www.creationthai.com/category...t1=57&list=yes
    เห็นรูปและดีไซน์มันสวยดีคับ ก็เลยอยากไปเห็นกับตาว่ามันจะเจ๋งเหมือนรูปหรือเปล่า
    สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น

ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

อยู่รังสิต น่าจะไปดูแถว IT square หลักสี่นะครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      อยู่รังสิต น่าจะไปดูแถว IT square หลักสี่นะครับ
      Asus MW221U 22นิ้ว มีขายที่พันธ์ทิพย์ครับ จำชื่อร้านไม่ได้ แ่ต่อยู่ด้านหลัง Busitek อะครับ มีของวางอยุ่หน้าร้าน

Comment

น่าสนใจไหมอ่ะครับ Asus MW221U

Comment

ร้าน computer & more ครับ อยู่หลัง Busitek

Comment

ส่วนตัวผมใช้ BenQ FP222W โอเคเลยนะครับ ใหญ่คับจอดี อิอิ

Comment

ขอบคุณมาก ๆ คับผม

Comment

Working...
              X