Announcement

Collapse
No announcement yet.

CeleronD 420 ขอแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ้โฮ! แรงคุ้มจริงๆ สงสัยต้องสอยมาเล่นสักตัวแล้ว ว่าแต่ Vcore : Auto เนี่ยมัน 1.5 เลยหรือคับ เพิ่มไฟอีกนิดแล้วดันไปอีกหน่อยจะไหวใหมเนี่ย อยากเห็นบัส 450 คับ

Comment

Originally posted by one View Post
      โอ้โฮ! แรงคุ้มจริงๆ สงสัยต้องสอยมาเล่นสักตัวแล้ว ว่าแต่ Vcore : Auto เนี่ยมัน 1.5 เลยหรือคับ เพิ่มไฟอีกนิดแล้วดันไปอีกหน่อยจะไหวใหมเนี่ย อยากเห็นบัส 450 คับ
      ใช้ครับ เหมือนกะบอร์ดมันปรับตัวเองเลยครับ ผมเองก็เพิ่งได้ตัวนี้มาเหมือนกัน ยังไม่คุ้นกะมันเลยครับ แต่ว่าลองเพิ่มแล้วนะครับ ปรับไปที่ 450 แล้ว ไม่ไหวครับ สงสัยต้องเอาไปขี่หมีครับ เดียวอาทิตย์หน้า ถ้ายังไปไม่ถึงไหน เจ้า Celeron 420 ตัวน้อย จะไปขี่บนหมีครับ

Comment

สุดขั้วครับ

Comment

ไปซื้อ คอร์แซ แวรู มาอัดมั่งดีกว่า อิอิ
          ว่าแต่ คอร์แซแวรูตัวนี้ตันที่เท่าไหร่ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by tumza View Post
            ใช้ครับ เหมือนกะบอร์ดมันปรับตัวเองเลยครับ ผมเองก็เพิ่งได้ตัวนี้มาเหมือนกัน ยังไม่คุ้นกะมันเลยครับ แต่ว่าลองเพิ่มแล้วนะครับ ปรับไปที่ 450 แล้ว ไม่ไหวครับ สงสัยต้องเอาไปขี่หมีครับ เดียวอาทิตย์หน้า ถ้ายังไปไม่ถึงไหน เจ้า Celeron 420 ตัวน้อย จะไปขี่บนหมีครับ
            เอาใจช่วยคับ ผมเองก็ไช้ Celeron มาตั้งแต่ Celeron 500 คับ จนทุกวันนี้ก็ยังไช้ Celeron อยู่ งบน้อยคับ แต่แค่นี้ก็แรงสุดๆแล้วละครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              ไปซื้อ คอร์แซ แวรู มาอัดมั่งดีกว่า อิอิ
              ว่าแต่ คอร์แซแวรูตัวนี้ตันที่เท่าไหร่ครับ อิอิ
              เคยอัดได้สูงสุดบัส 9xx ครับ กำลังพยายามขยับไปที่ 1,xxx ครับ

Comment

Originally posted by tumza View Post
                เคยอัดได้สูงสุดบัส 9xx ครับ กำลังพยายามขยับไปที่ 1,xxx ครับ
                นอนดึกเหมือนกันนะเนี่ย สงสัยผมต้องไปนอนก่อนแล้ว ยังไงจะรอชมผลงานนะครับ

Comment

พึ่งถอยมาตอนเย็นเองครับตอนนี้ซิงเดิมเลยไม่กล้าอัดมากครับรอดูของพี่ก่อนดีกว่า
                  ป.ล.คุมจิงๆครับกับตัวนี้ถอยมา1.370บาทเอง

Comment

เดี๋ยวผมถอบตามเลยครับ

Comment

มา้เชียร์ให้ทีมหาดใหญ่เล่นบั้งครับ ;D

Comment

เกิน100แบบชิวๆเลยแฮะ....

Comment

Originally posted by darkstellar View Post
                          แรงพอๆ กับอะไรนิ
                          E6600 เดิมๆ ครับ
                          ได้คะแนนเท่ากันเลย อะ ^^

Comment

Originally posted by inukung View Post
                            พึ่งถอยมาตอนเย็นเองครับตอนนี้ซิงเดิมเลยไม่กล้าอัดมากครับรอดูของพี่ก่อนดีกว่า
                            ป.ล.คุมจิงๆครับกับตัวนี้ถอยมา1.370บาทเอง
                            ของผมก็ซิ้งค์เดิมครับ มีพัดลมในเคส 2 ตัวค่อยดูดอากาศออกครับ ไม่ร้อนครับตัวนี้ รันได้ข้ามวันครับที่ 420 * 8 ครับ แต่ผมกะลังจะจับมันไปวิ่งบนหมีครับอาทิตย์นี้ กะลังพยายามอยู่ครับ

Comment

ยังไยก็จะติดตามครับ
                              ของผมลองแล้ว390*8มันตันแรมครับผมลองเอาแรมธรรมดาอัดครับอุณภูมิอยู่ที่23-34เองเย็นจิงๆ

Comment

Working...
                              X