Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมบัส 400 ddr????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมบัส 400 ddr????

อยากรู้ว่าแรมบัส 400 นี่เป็น ddr1 หรือ ddr2 อ่ะครับแบบว่ามันคนละ slot กันใช่มะ n/b เราใส่ได้แต่ ddr1 น่ะครับ

แรมบัสคือแรมบัสครับ ไม่ใช่ ddr โครงสร้างต่างกัน บอร์ดที่รองรับก็เก่าจนไม่มีแล้ว
    เหมือน 3dfx จากไปแล้วใครมาหลอกให้ใช้ละนั่น - - ....

Comment

ถ้าผมเข้าใจคำถามคุณนะ
      400 PC 3200
      DDR1 ครับ

Comment

แรม nb กับ pc ไม่เหมือนกันอ่า แต่แรม bus อยู่ที่ 400 น่าจะเป็น ddr1 ddr1 กับ ddr2 slot ไม่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Rock Kaka View Post
          ถ้าผมเข้าใจคำถามคุณนะ
          400 PC 3200
          DDR1 ครับ
          ขอบคุณหลายครับ

Comment

Originally posted by Zedomz View Post
            แรม nb กับ pc ไม่เหมือนกันอ่า แต่แรม bus อยู่ที่ 400 น่าจะเป็น ddr1 ddr1 กับ ddr2 slot ไม่เหมือนกัน
            ครับ n/b ผมมันใส่ได้แต่ ddr1

Comment

Working...
            X