Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ อยากลองย้ายค่าย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ อยากลองย้ายค่าย

พอดีจะอัพคอมใหม่ เลยอยากลองย้ายค่ายดูบ้างครับ
    คอมตัวเดิมสเป็คเป็นอินเทลครับ จะเปลี่ยนเป็น amd
    มีงบอยู่หมื่นนึง บวกได้นิดหน่อย เน้นเล่นเกมส์
    cpu core i7 860 เปลี่ยนเป็น AMD FX-8350 (6690 compute&more)
    m/b asus p7p55d-e เปลี่ยนเป็น ASUS M5A97 PRO (3500 compute&more)
    ram 8g/1600 ใช้ตัวเดิม
    vga evga 570 ใช้ตัวเดิม
    power tt 1200w ใช้ตัวเดิม
    ช่วยแนะนำหน่อยว่ามันโอเคไหมครับ หรือจะต้องปรับปรุง
    ส่วนไหนเพิ่มเติมหรือเปล่า ขอแบบไม่เกินงบนะครับ
    ขอบคุณครับ

โอเคแล้ว

Comment

แจ่มละ จัดไป

Comment

Originally posted by title01 View Post
        โอเคแล้ว
        Originally posted by St.Siva View Post
        แจ่มละ จัดไป
        ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X