Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดชุดน้ำกับ MB ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดชุดน้ำกับ MB ให้หน่อยครับ

ชุดน้ำเอา เฉพาะ Radiator กับ block CPU & VGA
    งบประมาณ 5000 ครับ

CPU Q6600
    VGA winfast 9800 GTX

Mainboard สเป็ค ตามด้านบนเลยรับ และ RAM DDR2 800 2G*2 และ Sound card แบบPCI อีก 1 HDD 5 ลูกraid0 dvd2 sataIIทั้งหมด
    งบไม่เกิน 6000ครับ

ปล.ถ้ามีเวลารบกวนลงภาพให้ด้วยนะครับ
    ปล.ของขอคุ้มราคาเน้นocครับ
    ปล.ขอบพระคุณชาวOCZครับพรุ่งนี้ถ้าว่างจะแวบมาดูครับ
    ปล.ชุดน้ำผิดหมวดขอประทานอภัยอยางสูงครับ
    Last edited by 44663; 13 Jul 2008, 23:43:07.

ผิดหมวดเปล่าคับสำหรับจัดชุดน้ำ

MB ลองดู P5Q-E 5,890 คับ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
      ผิดหมวดเปล่าคับสำหรับจัดชุดน้ำ

MB ลองดู P5Q-E 5,890 คับ
      ขอบคุณครับ

ลืมบอกไปครับ ผมมีHDD 5 ตัว และ dvdอีก 2
      sataII ทั้งหมดครับ ลืม raid 0ครับ

Comment

ได้คับ ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
        X