Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบกลางๆเอาอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบกลางๆเอาอะไรดี

งบประมาณ 30000 แต่ไม่อยาเต็ม เพราะจาได้เอาไปแต่งอย่างอื่นอิอิ

ผมเล็งเอาไว้ 2 ตัวคับคือ

ATEC Vegus 299X กับ Acer Aspire 4520G-502G25Mi/X073

คุณสมบัติทั้ง 2 ตามนี้นะคับ

ATEC Vegus 299X

Acer Aspire 4520G-502G25Mi/X073

- ทำงานเป็นส่วนใหญ่
    - เล่นเกมบ้างบางครั้ง จำพวก C&C General: Zero Hour อิอิ
    - บิตอีกนิดหน่อยเปิดเครื่องประมาณ 5-6 ชม.

ยังไงเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยกันวิจารกันหน่อยนะคับ ว่าสองตัวนี้ โหด เลว ดี ยังไงบ้าง จะได้เก็บข้อมูลไปตัดสินใจ

อ่อ ผมสาวก AMD นะคับอิอิ ......ถึงร้อน.....ก็รักเธอ

AMD ไม่มีความเห็นคับ อิอิ

Comment

ซื้อไปเล่นแต่เกมใช่ไหมเนี่ย

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
        ซื้อไปเล่นแต่เกมใช่ไหมเนี่ย
        เกมนิดหน่อย ส่วนมากงานกราฟฟิกอิอิ

Comment

Acer น่าจะได้เรื่องมากกว่าอยู่นะครับ Atec จอเล็ก คงไม่เหมาะกับงานกราฟฟิก

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
            Acer น่าจะได้เรื่องมากกว่าอยู่นะครับ Atec จอเล็ก คงไม่เหมาะกับงานกราฟฟิก
            เห็นด้วยครับ แต่ Acer ต้องคิดถึงเรื่องแผงคีย์บอร์ดสีขาวนะครับ ใช้ไปนานๆ คล้ำ จะคิดมากหรือเปล่า

Comment

Originally posted by absolute_kim View Post
              ใช้ไปนานๆ คล้ำ จะคิดมากหรือเปล่า
              รู้แต่ว่า.. ทำให้คิดลึกได้อ่ะ

Comment

Originally posted by absolute_kim View Post
                เห็นด้วยครับ แต่ Acer ต้องคิดถึงเรื่องแผงคีย์บอร์ดสีขาวนะครับ ใช้ไปนานๆ คล้ำ จะคิดมากหรือเปล่า
                ไม่คิดมากคับ อิอิ

Comment

Originally posted by widya View Post
                  รู้แต่ว่า.. ทำให้คิดลึกได้อ่ะ
                  ท่านจะพาไปลงอ่างให้ได้เลยใช่มั้ยเนี่ย

ถ้าท่าน จขกทไม่ซีเรียส ก้อลุยเลยครับ Acer ก้อสวยดี หาที่รับประกันเยอะ ๆ หน่อย

Comment

ท่านจะพาไปลงอ่างให้ได้เลยใช่มั้ยเนี่ย

ถ้าท่าน จขกทไม่ซีเรียส ก้อลุยเลยครับ Acer ก้อสวยดี หาที่รับประกันเยอะ ๆ หน่อย

ขอบคุณคับสำหรับคำแนะนำอิอิ

Comment

acer bobyใหม่ ตรงคีย์บอร์ดเป็นสีดำแล้วนิครับ

ไม่ต้องกลัวคล้ำแล้ว

Comment

Originally posted by Yong_Yee View Post
                        acer bobyใหม่ ตรงคีย์บอร์ดเป็นสีดำแล้วนิครับ

ไม่ต้องกลัวคล้ำแล้ว
                        รุ่น Aspire 4520G-502G25Mi/X073 มีบอดี้ใหม่ด้วยเหรอคับ ไม่ยักกะรู้ ขอบคุณคับ

Comment

เล่นเกมแนะนำเบนคิวs41คับ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                            เล่นเกมแนะนำเบนคิวs41คับ
                            ขอบคุณคับ แต่งบผมไม่ถึงมั้งคับ อิอิ
                            Last edited by AsKImO; 17 Jul 2008, 10:46:14.

Comment

Working...
                            X