Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขณะลงเกมส์แล้วเครื่องมันค้างเกิดจากอะไรได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขณะลงเกมส์แล้วเครื่องมันค้างเกิดจากอะไรได้บ้าง

ปิดดดด
    Last edited by nournears; 20 Mar 2009, 14:06:30.

169.21

177.70

177.79

ลองลงทั้ง 3 ตัวแล้ว ค้างๆๆๆๆ

แต่ตอนนี้ใช้ 169.09 นานแล้วสักประมาณ 2-3 ชม ยังไม่ค้าง แต่ยังไม่ได้ลองลงเกมส์เลย

Comment

ค้่่างอีกแล้ว 169.09 ก็ค้างงง

Comment

งงกะมันเลยวุ้ย

Comment

แผ่นเกมส์ไม่ดีป่าวคับ

Comment

Originally posted by skyline_008 View Post
            แผ่นเกมส์ไม่ดีป่าวคับ
            เป็นไฟล์ iso น่ะครับ

ตะกี้ลองขยับสาย 6pin ดูมันหลวมมาก

ลองถอดแล้วใส่ใหม่ แน่นแล้ว ไม่รู้จะเป็นงัยมั่ง

เด๋วลองลงเกมส์ใหม่ดูก่อน

Comment

178.24ม่ะคับที่รู้สึกว่าเค้าฮิตๆกันยังไงกะลองดูนาคับผิดพลาดยังไงก้อขออภัยไว้ด้วยพอดีอ่านเจอมาแต่ไม่ทราบว่าเป็นข่าวนานรึยัง

Comment

Originally posted by momoari View Post
                178.24ม่ะคับที่รู้สึกว่าเค้าฮิตๆกันยังไงกะลองดูนาคับผิดพลาดยังไงก้อขออภัยไว้ด้วยพอดีอ่านเจอมาแต่ไม่ทราบว่าเป็นข่าวนานรึยัง
                ขอบคุณมาก เด๋วลองก่อนนะ

Comment

แก้ไม่หายครับ ทำไงดี

Comment

ลองเอาไปลงเครื่องอื่นดูหรือยังครับ?
                    คอมท่านใช้ UPS หรือเปล่า มีเหตุการณ์ไฟตกหรือช่วงนี้รู้สึก hdd ช้าๆลงหรือเปล่าครับ?
                    Last edited by Bulgogi; 26 Dec 2008, 23:10:17.

Comment

Working...
                    X