Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 2 (Thai Edition) กล่องแท้ 3CD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Battlefield 2 (Thai Edition) กล่องแท้ 3CD

ถามว่ามันมีโหมดแบบเล่นคนเดียวหรือเปล่า (ประมาณผ่านด่าน)มีหรือเปล่า

แล้วแบบDVDไม่มีทำมาแล้วใช่เปล่าครับ

ในกล่องมันมีอะไรมาบางครับ

ถามอีกว่า CD-key เราลงครั้งแรกไปแล้ว

สมมติ ว่าถ้าเครื่องมีปัญหา ต้องฟอแมตใหม่หมด แล้วถ้าลงใหม่ CD-keyเดิมจะใช้ได้อยู่หรือเปล่าครับ

แล้วสามารถลงได้กี่ครั้ง กี่เครื่องอ่าครับ
    Last edited by VesPer-KiD; 25 Sep 2008, 10:31:51.

ได้

Comment

ถามว่ามันมีโหมดแบบเล่นคนเดียวหรือเปล่า (ประมาณผ่านด่าน)มีหรือเปล่า
      ไม่มีคับ เล่นกับบอทพอได้
      แล้วแบบDVDไม่มีทำมาแล้วใช่เปล่าครับ
      ไม่แน่ใจนะคับ แต่ไม่เคยเห็น
      คู่มือ แล้วก็ซีดีเคย์ แผ่นเกมส์อีก3แผ่น
      ถามอีกว่า CD-key เราลงครั้งแรกไปแล้ว
      สมมติ ว่าถ้าเครื่องมีปัญหา ต้องฟอแมตใหม่หมด แล้วถ้าลงใหม่ CD-keyเดิมจะใช้ได้อยู่หรือเปล่าครับ
      ได้คับ ไม่มีปัญหา
      แล้วสามารถลงได้กี่ครั้ง กี่เครื่องอ่าครับ
      ไม่เคยลองแต่คิดว่า ลงหลายเครื่องได้แต่เล่นออนไลน์พร้อมกันไม่ได้

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

Comment

>ของ PC มีแต่แบบโหลดแมพเล่นกับ บอท
          >ของ xbox360 มีแบบเล่นผ่านด่าน (อยากให้ของPCมีบ้างอ่ะ)

>แบบ DVD ไม่มีขายในไทยครับ

>ของไทยมี -CD3แผ่น -CDKey -คู่มือบางๆ1เล่ม -คูปองต่อเน็ตฟรี(กี่ชั่วโมงจำไม่ได้)

>ลงใหม่กี่ครั้งก็ได้ และเกมนี้เก็บข้อมูลเราบนเซิร์ฟเวอร์หลัก ของ EA ไม่จำเป็นต้อง backup save ด้วย แค่จำ username กับ password ที่ตั้งไว้ครั้งแรกให้ได้ก็พอ

>ลงกี่ครั้ง กี่เครื่องก็ได้ แต่เล่น ออนไลน์ได้ครั้งละเครื่องเดียว ต่อ 1 CD-key

Comment

อีกข้อครับ แผ่นแท้เค้า ต้แแงใช้แผ่นเล่นใช่มั้ยครับ แล้วจะทำยังไงไม่ใช้แผ่นเล่นครับ

แต่ยังใช้cd key แท้เ่ล่นได้ด้วย

Comment

อีกข้อครับ แผ่นแท้เค้า ต้แแงใช้แผ่นเล่นใช่มั้ยครับ แล้วจะทำยังไงไม่ใช้แผ่นเล่นครับ

แต่ยังใช้cd key แท้เ่ล่นได้ด้วย
              mini-image คับไม่ต้องใช้แผ่นเล่นก็ได้

Comment

ผมดูตรงเวอชั่นมุม ขวาบย มันบอก 1.1 แต่ผม อัพแฟช 1.4 แล้วนิ PB ก็อัพแล้วล่าสุดเลย

อัพแพช 1.4 ไปแล้วแต่ตัวเกมทำไมไม่เปลี่ยนเวอชั่น แต่ตรงปรับแต่งเกมมีเลือกให้เข้า V1.4 นะ พอกดเข้าไปดันมาเปนเวอชั่นเดิม
                Last edited by VesPer-KiD; 26 Sep 2008, 23:59:57.

Comment

อัพ

Comment

ผมม่ายรู้จะซื้อมาทำไม กล่องแท้ 599- เหอๆ ซื้อมาดูเล่น เกมไม่สนุกเอาเสียเลย

เฮ้อ พูดแล้วเสียดายตัง

Comment

ผมม่ายรู้จะซื้อมาทำไม กล่องแท้ 599- เหอๆ ซื้อมา ดูเล่น เกมไม่สนุกเอาเสียเลย

ผมว่าถ้าท่านลอง เล่นดู ก็คงจะชอบมากกว่านี้นะคับ ฮาๆ (ออนไลน์ด้วยนะ)

Comment

^ ^ คำคม

Comment

Originally posted by golfza01 View Post
                          ผมม่ายรู้จะซื้อมาทำไม กล่องแท้ 599- เหอๆ ซื้อมาดูเล่น เกมไม่สนุกเอาเสียเลย

มันเป็นสงครามออนไลที่สนุกที่สุดตั้งแต่หมดยุค cs เลยนะ

Comment

เล่นได้ละครับ แล้วเรื่อง ระดับยศ กับการปลดล๊อกปืน พออธิบายให้ฟังหน่อยได้มั้ยครัล

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                              มันเป็นสงครามออนไลที่สนุกที่สุดตั้งแต่หมดยุค cs เลยนะ
                              ตามนั้น

Comment

Working...
                              X