Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD _ไม่ได้เป็นอะไรใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD _ไม่ได้เป็นอะไรใช่ไหมครับ

HDD มีเสียงแก่กๆอ่ะครับ แต่ไม่ได้ดังมากมายหรอกแต่พอดีผมนั่งอยู่ใกล้ๆเคสเลยได้ยิน ผมก็เลยคิดว่ามันเป็นอาการไม่ดีหรือป่าว แถมเพิ่งซื้อมาด้วย ผมต่อ เรท 0 นะครับ 2 ตัว ผมเลยลองจับมันวางคนละที่กัน แล้วพบว่า เสียงมันดังพร้อมๆกันในจังหวะเดียวกันหรือใกล้เคียงมากๆ เลยอยากถามผู้รู้ว่ามันเป็นอาการไม่ดีหรือป่าวครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงห้นาครับ

กลอนประจำวัน

ซีเกตดังไพเราะเสนาะหู แต่ไม่ดังก็แปลกแยกจากหมู่
    เสียงนี้ดังกว่าดับบลิวดีมีคนรู้ ตรึกตรองดูปกติมิลืมเอย

วันนี้ขอ กลอน 1 บท

Comment

ปรกติครับ

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
        กลอนประจำวัน

ซีเกตดังไพเราะเสนาะหู แต่ไม่ดังก็แปลกแยกจากหมู่
        เสียงนี้ดังกว่าดับบลิวดีมีคนรู้ ตรึกตรองดูปกติมิลืมเอย

วันนี้ขอ กลอน 1 บท
        Originally posted by kgb99 View Post
        ปรกติครับ
        ตามนี้เลย ครับ
        เสียงดังมา 3 ปีกว่าๆ ละ ซีเกต SATA1 80GB อะ ^^

Comment

Working...
        X