Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Elite Pro กับ Xtreme Music เสียงแตกต่างกันมากน้อยแค่ไหน ถ้าตัดเรื่องราคาออกไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by *-*Sanook*-* View Post
    ไม่ทราบว่าแตกต่างกันชัดเจนมั้ยคับ ตอนนี้ผมอยากจะละลาย Sound Card ให้เหลือแค่ตัวเดียวคับ
    เลยอยากทราบคับ ว่าเสียงมันแตกต่างจาก xtreme music มาน้อยแค่ไหน ถ้ามากจนเห็นผลชัดเจน ผมจะเปลี่ยนคับ แต่ถ้าไม่ชัด ก็กะว่าจะใช้ต่อไปครับ
    ถ้าชอบฟังเพลง และคิดว่าเปลี่ยนแล้วคุ้มที่จะเปลี่ยน ก็แนะนำครับ

xtreme music เวลาฟังเพลง ยิ่งปรับ ยิ่งเหมือนยกตู้ซัพไปวางไว้ในโอ่ง

ผมใช้อยู่ ถ้าถามว่าเสียงดีมั้ย บอกว่า โดยรวมถือว่าใช้ได้

ถ้าถามว่าเสียงดีแล้วชอบมั้ย ตอบว่า เสียงดีแต่ไมรื่นหูว่างั้นเอะยังไง งงตัวเองว่ะ

Comment

Originally posted by BoM View Post
      ถ้าชอบฟังเพลง และคิดว่าเปลี่ยนแล้วคุ้มที่จะเปลี่ยน ก็แนะนำครับ

xtreme music เวลาฟังเพลง ยิ่งปรับ ยิ่งเหมือนยกตู้ซัพไปวางไว้ในโอ่ง

ผมใช้อยู่ ถ้าถามว่าเสียงดีมั้ย บอกว่า โดยรวมถือว่าใช้ได้

ถ้าถามว่าเสียงดีแล้วชอบมั้ย ตอบว่า เสียงดีแต่ไมรื่นหูว่างั้นเอะยังไง งงตัวเองว่ะ
      ผมปรับ เบส ลดอย่างเดียวไม่ค่อยเพิ่มเพราะมันมากเกิน อยู่ที่ลำโพงด้วย

Comment

ขอบคุณมากๆคับ จะสั่งมาลองดูคับ อิอิ

Comment

Originally posted by *-*Sanook*-* View Post
          X-Fi Elite Pro กับ Xtreme Music เสียงแตกต่างกันมากน้อยแค่ไหน ถ้าตัดเรื่องราคาออกไปคับ
          ผมถามดูจ้า ถ้าตัดเรื่องราคาออกไป สองตัวนี้เสียงแตกต่างกันอย่างไรบ้าง
          ขอบคุณมากๆคับ
          ต่างกันชัดเจน

ลองดูหนัง กับเล่นเกมส์สิ

Comment

music ก็ดีครับ ราคาประหยัด ไม่ถึงกับเลวร้ายเท่าไหร่ ผมให้มา 4 ปี คุ้มค่ากับราคามากครับ

Comment

เห็นท่านFor Funขายทิ้งแค่5000 ครับตัวนี้

Comment

Working...
              X