Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัด spec เล่น wc3(dota) ไห้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัด spec เล่น wc3(dota) ไห้ทีครับ

รบกวนจัด spec เล่น wc3 (dota) ไห้ทีครับ จะหามาประกอปเอง มือ 2 เอายก case ไม่เกิน 5,000 นะครับ เอาแบบไม่ต้องเนียน เล่นได้ ไม่กระตุกพอแล้ว จะซื้อมาไห้น้องเล่น

ขอบคุณมากครับ

ชิบ 2.0 กิก+ ก็สบายแล้ว เอาของAMDนะแรงจริงๆเลย เจอกันได้ผมมันเทพแล้วส่วนกาดจอ อย่างงามเลยก็ 8800GTS/320 โชคดีคับ

Comment

เอายก case ไม่เกิน 5,000 ยากจังเลย

Comment

???? nantapon หมายถึงอะไรเหรอครับ??

เล็งไว้
        AMD2 (940) Sempron 3200+
        mainbord k8m800
        vga gf6200
        ram rox 512
        hd 40 gb

spec นี้พอไหวเป่าครับ

ป.ล. หามือสองนะครับ
        Last edited by bridgeport; 26 Sep 2007, 17:16:32. Reason: แก้

Comment

AMD Sempron 64 3200+ 1.8GHz 1600MHz มือ1......................1100
          M/B --------- ไม่รู้
          vga gf6200 โอเคคับ 7300GT มือ2ก็โอเคคับ

Comment

รอคำแนะนำอยู่นะครับ

Comment

Originally posted by nantapon View Post
              ชิบ 2.0 กิก+ ก็สบายแล้ว เอาของAMDนะแรงจริงๆเลย เจอกันได้ผมมันเทพแล้วส่วนกาดจอ อย่างงามเลยก็ 8800GTS/320 โชคดีคับ
              8800GTS เอาไปไมครับ เขามีงบ5000 แล้วอีกอย่างเล่นแค่ dota นะท่าน

Comment

Originally posted by bridgeport View Post
                ???? nantapon หมายถึงอะไรเหรอครับ??

เล็งไว้
                AMD2 (940) Sempron 3200+
                mainbord k8m800
                vga gf6200
                ram rox 512
                hd 40 gb

spec นี้พอไหวเป่าครับ

ป.ล. หามือสองนะครับ
                อารายหรอคับ ชื่อผม เองตอนผมสมัครสมาชิคผมรีบนะคิดไม่ออก ชื่อผมอาจจะไม่เท่ แต่หน้าตาไม่ต้องพูดถึงมันเกินคำบรรยายจริงๆ ถ้าจะชมไม่ต้องแล้วนะคับมีคนชมผมมามากพอละ 55+

Comment

อย่าป่วนผมเรยครับ T_T

เพื่อนๆ พี่ๆแนะนำ spec ทีนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ท่าน nantapon จขกท เขาหมายถึง ว่าท่านพิพว่าอะไรอะไม่ได้หมายถึงชื่อท่าน

ปล.หรือว่าผมคิดผิด

Comment

คงต้องตามหามือ 2 แล้วหล่ะ

Comment

Originally posted by bs*wz View Post
                        ท่าน nantapon จขกท เขาหมายถึง ว่าท่านพิพว่าอะไรอะไม่ได้หมายถึงชื่อท่าน

ปล.หรือว่าผมคิดผิด
                        คิดถูก

Comment

หา it market มือสอง ยก case ยากมากเรยอะครับ TT เรยจะมาหาแยกชิ้นแล้วประกอบเอง

CPU: P4 2.4 Socket478
                          RAM: DDR/400 512 Kingston
                          MAIN: asus p4s800
                          VGA: GE 5200 128MB
                          HARDDISK: maxtor 80GB

ชุดข้างบนนี้พอไหวปะครับ

Comment

Originally posted by bridgeport View Post
                            อย่าป่วนผมเรยครับ T_T

เพื่อนๆ พี่ๆแนะนำ spec ทีนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
                            โทษคับอะ

AMD Sempron 64 3200+ ....1100

Hdd เอาซัก 40 gb คงไม่เกิน1000 มั้ง

แรม 512 คงซัก 600 / 256*2

บอดไม่รู้ดิ 1200 น่าจะอยู่

กาดจอ GeForce FX5200 128 mb 1300

psu 500 บาท น่าจะพอใช้ไม่รู้ว่าได้กี่วัต แต่ยังไงก็พอละ

ค่า เคสซัก 900 บาท

ทั้งหมดราวๆ 6600 งะ ยากวะไปหาตังเพิ่มซัก 2000 มันจะงามกว่านี้นะ

Comment

sempron 3200 1100 >>>
                              mb alivenf6g 1900 vga on >>>>> 3740 3 อย่างแรก ราคาของใหม่
                              ram 512 667 740 >>>
                              hd 80gb 1500 >>
                              case + sup 1000 >> 2500 กำ เกินงบ

งั้น หา hd 40 จิ๊ก มือสอง กับ เคส มือสองครับ 3 อันแรกถอยใหม่เลย

Comment

Working...
                              X