Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน เพื่อนๆที่ใช้ M2N32-SLi Premium

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน เพื่อนๆที่ใช้ M2N32-SLi Premium

รบกวน เพื่อนๆที่ใช้ M2N32-SLi Premium หรือ M2N32-SLi Deluxe ก็ได้ครับ

ไรท์ไดฟ์เวอร์แผ่นแท้ สำหรับ Vista ให้ผมหน่อยเต๊อะ เด๋วออกค่าเสียหายให้ครับ

รบกวนด้วยเน้อ

ท่านรีบรึเปล่า

แผ่นวิสต้ารึไม่อันนี้ก็ยังไม่ใด้ลอง เพราะผมไช้ xp เท่าที่เห็นก็ให้มาแผ่นเดียว จะบีบ iso ให้โหลดก็ไม่ใหว ใหญ่ไป

ถ้าท่านไม่รีบมากนักผมก็จะทำให้ ติดตรงนานๆ จะออกข้างนอกซักที งานตรึม

ส่วนค่าเหนื่อยไม่เป็นไรครับ นานๆ จะเจอคนไช้รุ่นเดียวกัน

ท่านตกลงก็หลังไมท์

[ดอกจันทร์] แผ่นของ screen duo ด้วยบ่ ?

Comment

ในเวป Asus ไม่มี หรอ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
        ท่านรีบรึเปล่า

แผ่นวิสต้ารึไม่อันนี้ก็ยังไม่ใด้ลอง เพราะผมไช้ xp เท่าที่เห็นก็ให้มาแผ่นเดียว จะบีบ iso ให้โหลดก็ไม่ใหว ใหญ่ไป

ถ้าท่านไม่รีบมากนักผมก็จะทำให้ ติดตรงนานๆ จะออกข้างนอกซักที งานตรึม

ส่วนค่าเหนื่อยไม่เป็นไรครับ นานๆ จะเจอคนไช้รุ่นเดียวกัน

ท่านตกลงก็หลังไมท์

[ดอกจันทร์] แผ่นของ screen duo ด้วยบ่ ?

ขอบคุณมากครับ ถ้า สะดวกทาง เวปบิท ก็ได้ครับท่าน ไม่ทราบว่าสะดวกเวปไหนบ้างอ่ะครับ

สกรีนดูโอ้ ไม่มีอะครับ เอา M2N-SLi Deluxe ไปแลก M2N32-SLi Premium มาที่ DCOM อ่าครับ

Originally posted by TWK. View Post
        ในเวป Asus ไม่มี หรอ
        ในเวป มีแค่ Raid กะ ชิปเซท (ไม่ครบอีก) ผมต้องไปโหลดชิปเซทที่ Nvidia อ่าาา

Comment

ผมไช้บิทไม่เป็น เหอๆ PM
          Last edited by XsoeIIsJ; 14 Feb 2009, 00:43:44.

Comment

Working...
          X