Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600 gts ปกติลากกันไปได้ถึงไหนกันหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600 gts ปกติลากกันไปได้ถึงไหนกันหรอครับ

8600 gts ปกติลากกันได้ถึงไหนบ้างหรอครับ แล้วอุณภูมิประมาณไหนกันครับ แล้วแรงขึ้นประมาณกี่% หรอครับ

ใครที่เคยใช้การ์ดตัวนี้ช่วยแนะนำทีนะครับ

ปล.เดิมๆ clock 675 memory 1008 Shader 1450 อยากรู้จะลากไปได้ถึงไหนครับ

เมื่อครั้งอดีต ( WinFast GF8600GTS )

Comment

อย่าให้น้อยหน้า GT นะจ๊ะ .... หุหุ

Comment

ลากได้ไกลจังครับ ของผม memory 1068 ก็ไปไม่รอดแล้วครับ -*-

ว่าแต่ถ้าเราคล็อค จะกินไฟต่างจากเดิมมากมั๊ยครับ

Comment

Originally posted by BomberXIII View Post
          ลากได้ไกลจังครับ ของผม memory 1068 ก็ไปไม่รอดแล้วครับ -*-

ว่าแต่ถ้าเราคล็อค จะกินไฟต่างจากเดิมมากมั๊ยครับ
          ซดไฟกว่าเดิมแน่นอนจ้าาาา .... แต่ไม่ได้มากมายอะไรนักหรอก

Comment

Working...
          X