Announcement

Collapse
No announcement yet.

s32b เกิดอาการดังนี้ครับ รบกวนหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s32b เกิดอาการดังนี้ครับ รบกวนหน่อยนะครับ

s32b เวลาอ่านแผ่นแล้วดังแก๊กๆ แต่ไม่เป็นทุกแผ่น
    แผ่นหนังบางแผ่นก็ดูไม่ได้ แต่เครื่องอื่นกลับดูได้
    อ่านแผ่น dvd ข้อมูลที่เก็บไว้ได้ มีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ
    ซื้อมายังไม่ถึง 3 อาทิตย์เลย
    พอดีเอาไปใช้ ตจว. เลยเกินระยะ 7 วันที่ซื้อ
    ถ้าจะไปเครมนี้ต้องเปลี่ยนแล้วเสียเงินมั้ยครับ

ถ้าเครมนี้ต้องใช้ระยะเวลาการเครมนานมั้ยครับ พอดีจะเข้ามา กทม อยู่ประมาณ 1 วันนะครับ

โทรถามศูนย์สิคับ

Comment

ไปเคลมตามนี้ฟรี(โทรไปเช็คของก่อน)

เบอร์ติดต่อและที่อยู่ศูนย์เบนคิวนะคับ
      BENQ
      748/12 อาคารวิศวกรรม บริษัท แสงชัยมิเตอร์ จำกัด ถนนพหลโยธิน แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 10400
      Tel 026155248-9 Fax 02-6155250

แผนที่
      http://www.benq.co.th/page/?pageId=196(หยุดวันอาทิตย์ วันเสาร์ครึ่งวันนอกนั้นเต็มวัน)

Comment

อาจจะได้เปลี่ยน DVD แล้วมั้งเนี่ย

Comment

Originally posted by beersonic View Post
          โทรถามศูนย์สิคับ
          ครับ

Originally posted by 12345678910 View Post
          ไปเคลมตามนี้ฟรี(โทรไปเช็คของก่อน)

เบอร์ติดต่อและที่อยู่ศูนย์เบนคิวนะคับ
          BENQ
          748/12 อาคารวิศวกรรม บริษัท แสงชัยมิเตอร์ จำกัด ถนนพหลโยธิน แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 10400
          Tel 026155248-9 Fax 02-6155250

แผนที่
          http://www.benq.co.th/page/?pageId=196(หยุดวันอาทิตย์ วันเสาร์ครึ่งวันนอกนั้นเต็มวัน)
          เปลี่ยนฟรีเหรอครับ
          ขอบคุณครับที่แนะนำ ข้อมูลครบเลย
          แล้วเปลี่ยนน้ต้องใช้เวลานานมั้ยครับ

Originally posted by vampires101 View Post
          อาจจะได้เปลี่ยน DVD แล้วมั้งเนี่ย

ผมก็คิดอย่างงั้นเหมือนกันนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

Comment

Originally posted by oonman View Post
            ครับ

เปลี่ยนฟรีเหรอครับ
            ขอบคุณครับที่แนะนำ ข้อมูลครบเลย
            แล้วเปลี่ยนน้ต้องใช้เวลานานมั้ยครับ

ผมก็คิดอย่างงั้นเหมือนกันนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

ลองโทรไปคุยกับเบอร์ที่ผมบอกอะคับ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
              ลองโทรไปคุยกับเบอร์ที่ผมบอกอะคับ

ซวยแล้วครับท่าน

เครื่องจะเข้ามา กทม. วันอาทิตย์

วันหยุดซะด้วย แย่แล้วว

Comment

Working...
              X