Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> สอบถาม ลง Crysis Warhead ไม่ต่อ net ได้ไหมครับ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >> สอบถาม ลง Crysis Warhead ไม่ต่อ net ได้ไหมครับ ???

>> สอบถาม การลง Crysis Warhead ไม่ต่อ net ได้ไหมครับ ???

พอดีลองลงแ้ล้วเล่นไม่ได้นะครับ
    ใครพอจะมีวิธี หรือเราจะแก้ไข อย่างไรครับ

พอดีเครื่องที่ลงไม่ได้ต่อเนตนะครับ อยากเล่นมาก

-*- เกี่ยวกะเน็ตด้วยหรอครับ

Comment

แผ่นแท้ ต้องต่อเน็ต เพื่อยืนยันพาสเวิร์ดอะไรซักอย่างนี่แหละ พอทำได้แล้วเวลาเล่นเกมไม่ต้องใส่แผ่นก็เล่นได้

Comment

ผมไม่แท้ เวลาลง ไม่ต่อเนต เล่นไม่ได้

ลงใหม่ต่อเนต แอ็คตีเวต copy file xxx.dll ไปวางเส็ด เล่นได้จบ

Comment

ผมยังไม่ได้ลองเหมือนกัน เด่วจะลองของปลอมดูก่อนครับ ว่ามันต้องต่อเน็ตมั๊ย เวลาลงเกมส์

Comment

ต้องต่อครับ จะแท้หรือไม่แท้

Comment

ของผม ไม่แท้ ไม่ต้องใช้คับ . . .

ได้จากท่าน Skulltura เทพผู้บีบอัดไฟล์ได้สุดยอดมาก -_- . . .

Comment

ตอนลงเสร็จมันจะเช็คอีกรอบไม่ใช่เหรอถึงจะลง paul.dll มันก็เข้าไม่ได้อยู่ดี

Comment

Originally posted by amstel View Post
                  ตอนลงเสร็จมันจะเช็คอีกรอบไม่ใช่เหรอถึงจะลง paul.dll มันก็เข้าไม่ได้อยู่ดี
                  เออ จิงสิเนอะ ลืมไป . . . -_-

แต่ขั้นตอนนี้ มันต้องใช้เน็ตด้วยหรอคับ อันนี้ไม่รุจิงๆ . . .

Comment

สรุปว่าต้องต่อไหมคับ กำลังจะซื้อเกม

Comment

ผมโหลดบิทมาเล่น ไม่ต้องต่อเน็ต carck เสร็จเล่นได้เลย

Comment

ของแท้ ต้องต่อเน็ท ลูกเดียว ครับ

Comment

แท้ไม่แท้ก็ต้องต่อคับ เจอมากับตัวเลย 555

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                            แท้ไม่แท้ก็ต้องต่อคับ เจอมากับตัวเลย 555

ถูกต้องอย่างแรงครับ

Comment

ผมขอมาเคลียร์ปัญหาที่คาใจหลายๆคนรวมถึงตัวผมเองสงสัยด้วย แนะนำถ้าเป็นแผ่นแท้ซื้อมาแ้ล้วถ้ามีเน็ตก็ต่อเถอะครับ แต่ถ้าไม่มีละ รวมไปถึงตัวที่ดูดมากจากบิทด้วย ไม่ต่อเน็ตเล่นได้ไหม??

คำตอบคือ เล่นได้ เพราะเพิ่งลงตัวเกมส์เมื่อกี้ มายืนยันว่าไม่ต่อเน็ตก้เล่นได้ชัวป์ 100% ครับ

ตอนลงลงได้ปกติ ไม่ต้องต่อเน็ต แต่พอจะเสร็จมันจะเช็ค SecuROM ผม Cancel ไปหลังจากนั้นก้เอาไฟล์ Crack ของเกมส์ที่ชื่อ PAUL.DLL มาทับไฟล์เดิม มันก็ยังติด SecuROM อยู่..

เผอิญ.. พอดีผมไปเจอ Crack ตัวนี้ที่ชื่อว่า Crysis Warhead Crack (Also removes online activation) จะมีไฟล์อยู่ 2 ไฟล์คือ PAUL.DLL กับ Crysis.exe เอามา Copy ทับ แค่นี้ก็เล่นได้ โดยที่ทุกขั้นตอนที่ลง ไม่มีการต่อเน็ตใดๆทั้งสิ้น ลองเข้าเกมส์ได้ปกติ ไม่ต้อง Mount ไม่เด้ง ไม่หลุดครับ ลอง Search ใน google ดูครับ Crack ตัวนี้เวิร์คสำหรับคนที่ไม่ใช้เน็ต

ทดสอบตัวเกมส์ของ RELOADED แต่ผมไม่ได้ใช้ Crack ของ RELOADED นะ
                              ผมใช้ตัวแบบข้างล่างครับ เอารูปมาให้ดู
                              Last edited by meen182; 25 Sep 2008, 00:05:51.

Comment

Working...
                              X