Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 เสียบหูฟังแล้ว ลำโพงไม่ตัดคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 เสียบหูฟังแล้ว ลำโพงไม่ตัดคร้าบ

S41 ผมเสยบหูฟังแล้ว ลำโพงไม่ตัดอ่ะคร้าบ

เข้าไปดูในRealtek ก็ไม่มีให้ เซ็ท อ่าคร้าบ

ตอนที่เสียบเข้าไป ก็ ขึ้นนะคร้าบว่าเสียบหูฟังเข้าไป

รบกวนด้วยคร้าบ

ปล. ดังทั้งหูฟังดังทั้งลำโพงเลยคร้าบบบบบบบบ

Comment

เห่อๆ น่าจะเป็นที่ Driver Sound นะครับหรือไม่ก็ลองดูใน tools ของ sound driver ดูนะ

Comment

Originally posted by hmuu View Post
        เห่อๆ น่าจะเป็นที่ Driver Sound นะครับหรือไม่ก็ลองดูใน tools ของ sound driver ดูนะ
        ดูแล้วคร้าบ

ทำไงมานก็ไม่ตัด

Comment

Working...
        X