Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GS 384M&768M VS 8800GT 512MB (ซ้ำขออภัย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GS 384M&768M VS 8800GT 512MB (ซ้ำขออภัย)

LINK

ภาพ , รายละเอียด และ การทดสอบ
    http://en.expreview.com/?p=160

อันนี้ยี่ห้อ GALAXY (สวยงามได้ใจ )
    http://en.expreview.com/?p=172
    เห็นคุณ หัวเกียร์ ลงไว้
    Last edited by FA; 10 Jan 2008, 10:17:58.

ยังไม่เห็นเลย ขอบคุณมากครับ

Comment

โอ้ว กำลังต้องการ

Comment

8800GS แรงคุ้มค่าอีกแล้วครับท่าน!!!

Comment

มันคือ 8800gts320 กลับชาติมาเกิด

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
            มันคือ 8800gts320 กลับชาติมาเกิด
            อยากรู้ความแรงของมันจัง อิอิ รหัส GS บน Series8 ตัวนี้ ไม่ธรรมดาแน่นอน

Comment

ซิงค์หล่อใช่ย่อย

Comment

ผมอ่านดูเเล้วครับพี่ๆ

เขาบอกว่าราคาเท่ากับ5500บาทครับ เท่าๆhd3850เลยครับ

เเต่ผมดูรูปแล้ว ...

อดนึกไม่ได้จริงๆครับ ว่ามันคือ spark หรือปล่าว เพราะsinkมันคุ้นๆมากครับ

ดูสิครับ

Comment

แรงเย็นๆ

Comment

ไม่ทันแล้วอ่ะ
                    แต่แรงดีแฮะ

Comment

แรงดีครับผม หุหุ แต่ใจผมเทให้ HD3850 ไปแล้ว

Comment

สปาร์คแน่ๆครับ

Comment

ทำไมตัวการ์ดมันดู เห่ยๆ ไงไม่รู้หว่า -*-

ออกแนว 8500GT -*-

ถ้ามันประมาณ ห้าพันถึงหกพันจริง ก็คุ้มค่าดีครับ

Comment

Originally posted by Hokly View Post
                            ผมอ่านดูเเล้วครับพี่ๆ

เขาบอกว่าราคาเท่ากับ5500บาทครับ เท่าๆhd3850เลยครับ

เเต่ผมดูรูปแล้ว ...

อดนึกไม่ได้จริงๆครับ ว่ามันคือ spark หรือปล่าว เพราะsinkมันคุ้นๆมากครับ

ดูสิครับ

ตรงนี้ครับ ที่น่าสนใจ

สังเกตุกันมั้ยครับว่าตั้งแต่มีข่าวของ 8800GS ออกมา เราไม่เห็น Lay out ของยี่ห้ออื่นเลย นอกจาก Palit เจ้าเดียว แม้กระทั่ง Ref Card ที่ปกติจะเห็นกันก่อน ทั้งๆี่ ที่หลายๆยี่ห้อถ้าจะทำจริงๆ ไม่น่าจะออกมาช้าขนาดนี้ครับ เหมือนกับว่า nVidia ให้ Palit ทำแก้ขัดไปแค่เจ้าเดียว
                            Attached Files

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                              ตรงนี้ครับ ที่น่าสนใจ

สังเกตุกันมั้ยครับว่าตั้งแต่มีข่าวของ 8800GS ออกมา เราไม่เห็น Lay out ของยี่ห้ออื่นเลย นอกจาก Palit เจ้าเดียว แม้กระทั่ง Ref Card ที่ปกติจะเห็นกันก่อน ทั้งๆี่ ที่หลายๆยี่ห้อถ้าจะทำจริงๆ ไม่น่าจะออกมาช้าขนาดนี้ครับ เหมือนกับว่า nVidia ให้ Palit ทำแก้ขัดไปแค่เจ้าเดียว
                              กรรมท่าน มีของ Galaxy ยี่ห้อนึงไง

Comment

Working...
                              X